Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nichague yupi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Jan 6, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    For the takribani muongo sasa natafuta shori…..lakini most nimekutana na mashori ambao at the end naona miyeyusho… baada ya kuwa shortlist nikapata hawa….


    Denti IFM….mkaliii saana mweupe(rangi zangu) mzuri kweri kweri,sauti saafi,ana huruma ila tatizo lake kila weekend anataka tutoke club na mazaga zaga kama hayo….she like more sex…anakunywa wine tu...story zake ni za shule tu ambazo zikizidi huwa zinaniboa



    Banker1….huyu ana busara,kasoma vema,ana mijipesa tatizo lake yu busy sana na ana principal nyiingi kwa kila jambo,hapendi kona kona ….hata sex lazima niandike proposal 3days b4….anasoma magazeti magumu gumu,tv chanel zake ni cnn,eljazeera hapendi uswahili uswahili najua yupo JF….ana wivu wa kichini chini


    Shori wa kitaa….huyu hana mpya,hana kazi,hajasoma vema,magazeti anayosoma ya shigongo,kipindi chake leo tena cloudsfm na mirindimo ya pwani timesfm….she is typical mswazi….uzuri wake mkaliiii na ni fundi kitandani…anakunywa beer za kila aina,wine na nk…hana wivu


    Banker2…huyu yeye ni expensive sana,ni mtu wa kutoka na viwanja vyake expensive ukitoka lazima uwe na si chini ya kilo….story zake movie,arsenal na man u….uzuri wake analipuka pamba si kitoto….pesa anayo ila nae miezi kama hii keshaishiwa…anakunywa wine tu….ana wivu balaa…


    Secretary….nilimpata kwenye internet cafee Fulani mitaa ya ukwelini….yupo kampuni moja kama secretary….muda mwingi yuko facebook,plan zake ni kwenda ulaya ana dream kubwa kubwa lakini hatii juhudi kuzifanikisha..ni motto wa kigogo
    K
    wa kifupi woote hawa ni wakali weupee….wana push mandinga isipokuwa shori wa kitaa….nichague yupi kati ya hawa….
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyu wa aljezeera ndo mzuuri
    atakuwa ana kubrash kingereza kdg au km uelewi asi unamuuliza tu
    kwaiyo mwana she iz full with daily news,sunday observer ,aljazira...dah pole
    siyo issue ye akiwa anafungua the gadian yake pale we fungua gazet lako la utamu au uwaz basi mpango mzimaaa...........
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chagua Dent wa IFM Utakuwa una enjoy kila w'end Hu hu huuu!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani yule dada yake NaNii basi tena!!

    Banker1 ndie anaekufaa.
    Mnaendesha maisha kama power couple fulani hivi, of course lzm na wewe una mapesa yako ya kumwaga vile vile
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwalimu heri ya mwaka mpya
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwaka mpya.

    Nimefurahi kuona umesalimika na uovu wa polisi huko.

    Msaidie mwenzio kuchagua banker
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    she's always serious....mie naamini kuwa mtu hawezi kuwa serious muda woote.....ana principal nyingi nae....
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ndio huyu banker1.....msukuma.....ana masharti nae ukiwa bar anakupangia kiwango cha beer.....
     
  9. m

    mickytop46 Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    bank 1 ndo waukweli we jitaidi kuishi nae hvo hvo mpaka mtazoeana na jitaidi sana kukaa nae muelezane kila mmoja anataka nini kutoka kwa mwenzake...mwisho wasiku freeeesh tu brooo!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Mwalimu habari ya mwaka mpya.

    We ni banker?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Rose............... duh
     
  12. g

    gudgirl Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chagua pale moyo wako ulipopenda zaidi.kwani wewe unataka mwenye sifa zipi?
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwaka mpya. Umzima sana?

    Mie mwalimu wa chekechea tayari tushapaishwa kwenye thread huko (lol) hapa nampigia kampeni mbeijing na maprinciples yake
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chagua Banker namba 1 kaka yangu,mwanamke lazima awe na principal,huo u-busy usikupe shida kwa umri wake inapaswa kuwa hivyo,suala la ku-propose sex 3-4 days before si issue,kama ndo atakavyo fanya hivyo mradi hakunyimi si issue pia.Wivu wa kichinichini una heshima huo hauna tabu.issue ya TV channel kama CNN imenifanya nimpende zaidi,she wants to know what's going on in the world from the best sources.KEEP HER,utatuambia after some years!
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh! Yote kwa afya yako tu lakini. Hataki utoke kitambi

    Kisha ukizinywa nyingi mkirudi home utashindwa kuendesha game japo uliliomba siku kadhaa nyuma! Utamharibia schedule yake
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Hebu cheki na Invii arudishe kale kakitu ketu, unajua nnavokumisi mwalimu wangu?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yo yo Usijikaange chukua huyo wa kitaa maana wewe utamtrain mwenyewe na anaweza kunyoka ukampa mtaji naye akasukuma mandinga!!Hao wengine life ndo maana wanajifanya serious siku wakikutana na mwenye mkwanja ujue wewe yo!amekumwaga mwana!!
     
  18. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mchague shori wa kitaa!!
    Kwa kuwa elimu yake ni ndogo, wee ukimuendeleza utapata thawabu kwa mola.
    Kwa kuwa yee ni mtaalam kitandani, kwa hiyo wee utaburudika vya kutosha, hautakuwa na wazo la kutoka nnje ya ndoa yako.
    Kwa yee anapenda kusikiliza leo tena ya 88.4 clouds fm, atakuwa anakusimulia mambo yanayotokea mitaani kwani wee huna muda wa kuyajua yanayoendelea mitaani, kucha kutwa uko internet cafe, kumbuka kipindi cha leo tena huwa kinaongelea mambo mengi ya mtaani (MUHIMU: Mojawapo ya athari mbaya ya internet ni kuwa walio-adicted na mtandao wanapitwa na mambo mengi katika jamii, wanakosa sosholaizesheni. Bofya hapa: Negative Effects of Internet Usage - Associated Content from Yahoo! - associatedcontent.com)
    Kwa kuwa yee hachagui aina ya kinywaji, kwa iwapo itatokea ukafuria hadi ukakosa pesa ya kununua bia, hata gongo yee itamfaa.
    Kwa kuwa hana wivu, utapata fursa ya kuhudhuri vikao vingi vya halali na haram, mkeo hatokuuliza ulikuwa wapi, hautapata dhambi za kumuongopea kuwa ulikuwa baa ukicheki mpira wa mani na chelsii. Kwa ufupi utakuwa free kufanya mambo yako.
    Kwa hiyo huyo shori wakitaa ndio atakufaa, hao wengine ni kutaka kujipa ugonjwa wa moyo
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tusubiri kwenye version mpya ndo itarudi ATI! Invisible kweli kajua kutu katil!
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wewe suala zima la kupambana na magonjwa ya kuambukiza halipo kabisa katika mtima

    wako,wanawake wote hao wanini?

    Na inavyoonekana hapa una list ndefu ila tu wengine hukutaka kututajia,kiukweli ni ngumu sana kwako kuchagua

    mmoja wapo wa hawa wanawake kwani wote wana vitu ambavyo vina upungufu kwako na ili kuvipata ni lazima

    uende kwa mwingine hivyo itakuwa ni vigumu sana kwako kuchagua mmojawapo wa hao wanawake.

    Nakushauri tu urudi kwa muumba wako maana shetani anakutumia ipasavyo
     
Loading...