Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nianzie wapi kumwambia kuwa GF sio mwaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by valid statement, Oct 24, 2011.

  1. v

    valid statement JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nina rafiki yangu ambae tumetoka nae mbali sana, ni zaidi ya rafiki kwangu mana tunaishi kama ndugu kabisa. Jamaa yangu ana GF wake ambae amejiandaa atamvisha pete desemba hii, na wafunge ndoa april 2012. Jamaa anampenda sana huyu binti, tatizo ni nimekuja kugundua huyu binti si MWAMINIFU KABISA kwa jamaa yangu. Nimejua hili baada ya kumfuma live akiingizwa lodge kwenda kumegwa.Hapo lodge hawana bar kubwa ila kaunta ndogo ya vinywaji va wateja wanaolala na masofa pembeni ya wageni wa vinywaji tu. Siku moja mimi nkiwa nko mapokezi kaunta nateremsha lager akaja na mwanaume wakabuku chumba, ile anajeuka akakuta namwangalia. Akaja kunisalimia kwa kweli alitetemeka sana. Mpaka kajasho kakawa kanamtoka. Na alivo na bahati mbaya, mimi hupenda kunywa hapo, so nlishamwona 3times. Mara mbili hakuniona. Nikamuuliza kiujanja mtu wa pale mapokezi kuwa huyu dada kila nkija kunywa hapa nae huja kulalaga. Yule mtu wa mapokezi akanambia, huyu dada huwa anakujaga kulala hapo mara 2 au 3 kwa kila mwezi na huyo mwanaume.
    Kwa kweli nimehuzunika sana. Jinsi ya kuanza kumwambia jamaa kuwa GF sio mwaminifu ndo inanishinda.
    Mshkaji yani kapenda kama vile amewekewa dawa.
    Wadau embu nipeni msaada wa jinsi ya kumweleza ukweli jamaa yangu huyu ajue afanyaje mapema.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu ushauri utaupata kwenye thread flani hivi ya Bujibuji mana ni matatizo yanayofanana,kwa upande wangu kuna ushauri Afrodenz aliutoa kwamba njia nikumlengesha boyfriend wake,yaani mnajifanya mnaenda kupata moja baridi moja moto hizo sehemu bila we kumwambia chochote,so wakigongana uso kwa usoni ndo solution itapatikana.
     
  3. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chagua moja
    kupiga kimya
    au ukiona vp mlengeshe siku akienda kulala na huyo bwana
    fanya kama mpo kwenye starehe kumbe una lako jambo lkn usimwambie mojakwamoja.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hakuna cha kuongeza hapo, uko sawa!
    Jamaa aje ahudhuria hapo counter wagongane wenyewe.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    lakini kama huyo dada kamuona rafiki wa jamaa anaweza kubadili kiwanja pia...
     
  6. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mapenzi haya! Huff!

     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    basi kama yeye anamjali rafiki yake heri amwambie tu ukweli
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kumwambia moja kwa moja sio issue sana maana masuala ya mapenzi ndugu unaweza kumwambi ana asichukulie serious na wakaendelea na mapenzi yao utaonekana mbeya bure
    La muhimu hapo ni kuwashikisha ayaone mwenyewe haya mambo
    Duh mapenzi haya bana
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu km inawezekana naomba linki ya huo ushauri.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kupiga kimya itakuwa dhambi zaidi mkuu. Bora iyo ya nimlengeshe labda.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sijui ni kujiamini au nini? Lakini hajabadili viwanja. Mana nimemwona same place with same person 3times.
    Hapo hawajagi watu wengi kunywa, ndo mana labda anadhani haonekani.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    yaani ndo hivo,unaenda kumwambia live baadaye unakuta wakipatana unaonekana we mbea na mnafiki halafu wote wanakuwa adui zako
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mfanyie mpango akajionee mwenyewe!
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu bora kukaa mbali san ana mambo ya wawili wapendanao maana siku kikigeuka utaonekana balaa na unaweza kusutwa mbaya
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Chukua namba ya huyo jamaa wa mapokezi incase siku wakija akufahamishe in advance well you can tip him/her some little amount of money
    2. Binti anaweza kubadilisha kiwanja baada ya kuwa amegundua kuwa umeishambamba tayari
    3. Muulize jamaa yako kama anaweza akaweka GPS locator kwenye simu ili ajue GF huwa anakuwa wapi, its possible sema wengi wetu hawajui how it works

    NB: Usimwambie kuwa mimi ndio nimekupa huu ujafanja
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mdau watu wanasema ukipenda sana unakuwa kipofu. Jinsi jamaa anamwamini GF wake, sidhani kama atadhani nko siriaz. Ndo mana naomba mnambie namna ya kumwambia kwa staili asijeniona mi mmbea.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nikiomba namba ya simu ili anipe taarifa za huyo demu sio rahisi anipe, mana hapo ni kama anafukuza wateja. Na wala sikumwambia mtu wa kaunta kuwa namfahamu huyo demu.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndo maana nimekuambia unaweza kuja onekana mbeya baadae na mnafiki wawili wanpendanao watakapotupilia mbali tuhuma zako na kuendelea na mambo yao
    Kuwa makini sana bora umkamatishe moja kwa moja ajionee mwenyewe na siku unaenda kufanya hayo wala haina haja kumwambia ni yeye ajionee mwenyewe na wewe vile vile unajifanya kushangaa na kushtuka
    Ila unamwambia mimi nakuja hapa kwa starehe zangu ila hujawahi kushuhudia hayo
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nikiomba namba ya simu ili anipe taarifa za huyo demu sio rahisi anipe, mana hapo ni kama anafukuza wateja. Na wala sikumwambia mtu wa kaunta kuwa namfahamu huyo demu. Gps locator tena? Mi nshampaga angalizo la juu juu kuwa, embu mpelele GF wako, mwenyewe mbishi kweli.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I feel your dilemma juu ya hili............pole zake jamaa yako!
     
Loading...