Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upi ujumbe wa mchoraji huyu??

Discussion in 'Jamii Photos' started by kipindupindu, Oct 2, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mchoraji noma.jpg

    huu ni mchoro unaoonekana katika moja ya junctions mkoani arusha,hivi huyu mchoraji alitaka kutoa ujumbe gani?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwamba jamaa ni mtalii,si unajua mtalii hakosi kamera
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mods hebu nisaidieni kugeuza hiyo picha ikae sawa
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona imekaa vibaya umenikosesha uondo.
    ila kama ni naniiiiiiiiiii na naniiiiiiiiiiiiiiiiiii vile akiwa naniiiiiiiii anataliii.
     
Loading...