Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni raha sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by markdendesi, Oct 10, 2012.

  1. m

    markdendesi Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    1. Ni raha sana pale unapokuwa unashida ya kifedha mara ghafla unayemdai kwa muda mrefu anakuletea pesa nyumbani
    2. Ni raha sana pale unapofanya mtihani mgumu na ukaandika OP na matokeo yakitoka unakuwa umefaulu
    3. Ni raha sana pale unapoamua kula bata mpaka kuku wanakasirika
     
  2. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ni raha sana pale unapoambiwa umeongezewa mshahara wakati siku nyingine uwa unatega kazikula bata mpaka kuku wa
    Ni raha sana pale bili ya maji inapokuja '0' wakati umetumia maji mwezi mzima
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ni raha sana ku comment hii thread
     
Loading...