Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini msimamo wa CUF katika haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by October, Oct 6, 2009.

  1. October

    October JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Nimekua nikifuatilia maoni mbalimbali katika Forum hii na vyombo vya habari nikawa sijapata jibu halisi kuhusiana na msimamo wa chama cha CUF ( ´chama cha wananchi´) katika mambo kadhaa yanayotokea katika taifa hili ambapo ningeomba wadau munieleweshe[/FONT]
    [FONT=&quot]1.[/FONT][FONT=&quot]Nini Kauli na Msimamo wa CUF katika waraka uliotolewa na Kanisa Katoliki?[/FONT]
    [FONT=&quot]2.[/FONT][FONT=&quot]Nini Kauli na Msimamo wa CUF katika waraka uliotolewa na Shura ya Maimamu?[/FONT]
    [FONT=&quot]3.[/FONT][FONT=&quot]Nini Maoni ya CUF na Msimamo wao kuhusiana na Kadhi?[/FONT]
    [FONT=&quot]4.[/FONT][FONT=&quot]Mwisho ni nini msimamo wa CUF katika dhana ya Tanzania kujiunga na OIC[/FONT]

    [FONT=&quot]Wadau ningependa kupata ufafanuzi wa haya ili nijue[/FONT]
     
    Last edited: Oct 6, 2009
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe msimamo wako ni upi kuhusu 1-4 kabla ya kutaka msimamo wa CUF?
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda uongezee Nini msimamo wa CUF kuhusu ubalozi wa Vatican hapa tanzania?
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ...Ndo maana ukakopi thread yangu almost one to One na Ku replace CUF na CHADEMA?

    Shame on you can´t you be creative and create your own Thread? Ndo matatizo ya kusoma shule za ku-Desa
     
  5. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sera za ccm wachieni ccm wenyewew
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi haya niliyajua . Tumesha ingiliwa sasa . CCM wanatuvuta mashati tusijadili issues hapa .
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Msimamo wa CUF yote hayo yanahitaji kura ya maoni ,maana siasa ya Taifa kuhusiana na dini ,ni kuwa serikali haifungamani na dini au serikali haina dini ila waumini ndio walio huru kufuata dini waitakayo kama haitoshi wadini hao wafanye watakayo lakini wasivunje sheria za nchi ,OIC ni maamuzi ya kiserikali na yanaweza kujadilika iwapo CUF itakuwa serikalini kwa sasa CUF ipo neutral aidha linawezekana suala hilo liatumika au kutumiwa na CUF kisiasa katika kuikandamiza CCM.
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asalaam Aleikum, bwana asifiwe!
    Wakuu zangu nakutahadhalisheni sana na hizi habari zenu za CUF na Chadema...
    Kama wewe ni mwanachama wa CUF au Chadema nakuombeni sana muachane kabisa na maswala ya dini..
    Kwa taarifa za ndani nilizopata, moja ya mkakati rahisi wa CCM ambao wameuweka kiporo hadi siku maalum ni kuutangazia Umma kwamba CUF ni chama cha Waislaam na Chadema ni chama cha Wakristu - inatisha!

    Maneno hayo tu yatawavuruga wananchi na CCM ataibuka mshindi pasipo kuangalia viongozi wao ktk UFISADI..
    Trust me, jamani niamini ktk hili moja tu...CCM wanasubiri wakati muafaka wa kutumia dhana hiyo na hakika wananchi wengi watawakimbien,Msifanye mchezo kabisa na nguvu ya imani za watu...Acheni kubeza dini za watu, acheni kubeza makabila wala jinsia za watu.. Definition ya mtu Primitive hutokana na cultural blindness thesis kama hizi..
    Please wasaidieni vyama hivi vipate kujenga demokrasia ya kweli badala ya kuvibomoa kwa maelezo yasiyojenga..
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Desturi ya watanzania atupendi kujituma,hii ni copy and paste without word Chadema.inachekesha sanaa.
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angalia Date and time Post ya CUF na CHADEMA ujue nani ali copy kwa nani
     
Loading...