Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini itakuwa kauli mbiu ya miaka 34 ya kuzaliwa CCM? Tafakari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 11, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumesikia na kushuhudia matokeo ya kauli mbiu hii. Tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele! Kauli mbiu inayokwenda kinyume na hali halisi ilivyo...nasubiri kwa hamu kauli mbiu ya miaka 35 ya kuzaliwa CCM Sijui itakuaje! Labda itakuwa hivi, tulipanda, tumevuna sasa tunakula!
     
  2. K

    Kwaito Senior Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliwaibia, tunaiba na tutaendelea kuwaibia mno!! mimi nadhan hii ndo itakuwa kauli mbiu ya CCM
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk rekebisha hapo kwenye 34 weka 35.
     
  4. s

    semako Senior Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeiba,tumetajilika,tunasonga mbele
     
Loading...