Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini chanzo cha haya matatizo na tiba yake?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kipis, Nov 8, 2011.

  1. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama wote au baadhi huwatokea haya matatizo hususani kwa wajawazito.

    kuvimba miguu kwa kinamama wajawazito ni dalili ya nini! chanzo chake na tiba yake ni nini hasa? Pia baadhi yao kama si wote kutokwa na mabaka tumboni mfano wa utangotango ambao husababisha maumivu sehemu zilizo athiriwa na tatizo hilo. Maoni yenu tafadhali.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kuvimba miguu kutokana na mimba hiyo inatokea kwa baadhi ya wanawake na anapokwisha jifungua hayo matatizo huwa yanapotea. Na kuhusu mambaka tumboni kwa mwanamke mfano kama utango tango hiyo ni dalili ya maradhi ya ngozi itabidi huyo mwenye hayo mabaka akamuone daktari upesi kabla ya mtatizo kuzidi.
     
Loading...