Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani Dr. William Mgimwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kivumah, May 4, 2012.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Ameteuliwa kuongoza Wizara ya Fedha leo, mnaomfahamu CV yake, utendaji wake na kuhusu uadilifu wake, wekeni hapa
     
  2. theophilius

    theophilius Senior Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu ametokea BOT Taraining Institute Mwanza, amekuwa pale kwa muda tu ni mchumi mbobezi, ni mtaratibu na mchambuzi mzuri wa uchumi, kwa waliobahatika kusikia uchambuzi wake katika kikao cha mwisho cha bune lililopita, badala ya kulalamika kama wengine, yeye alijikita katika kuhoji sera za serikali zinafanya nini kuhakikisha kukua kwa uchumi, kunaenda sambamba na kuboreka kwa hali ya amaisha kwa wananchi walio wengi hususani vijini.

    alitolea mfana mchango mdogo wa sekta ya fedha katika kukua kwa maendeleo vijiji ambapo kwa takwimu alizotaja Tanzania ni ya mwisho kwa ukuaji wa sekta ya fedha vijini, inatanguliwa na Kenya na Uganda kwa mbali.

    akadokeza kwamba katika miaka ya karibuni, mchango wa sekta ya kilimo katika GDP umeshuka sana, na kwamba hali hiyo ingekubalika kama sekta zilizochukua nafasi (kukua badala ya kilimo) zingekuwa zinatoa mchango wa kuboresha maisha vijijini, jambo ambalo sivyo kwani sekta zinazokua sasa ni mfano sekta za madini ambazo zinawanufaisha zinazowajua wao, kimsingi ana maono, sasa sijui wamempa liwizara hilo ili kuonesha kwamba tanzania imeshindikina ikiwa na yeye atashindwa kudhibiti mfumuko wa bei na kutawanya uchumi kwa wananchi, au watashirikiana naye kufanya kile ambacho wamekuwa wakishindwa, Namtakia kila la heri..
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimekutana na CV ya mkuu wetu wa Hazina hapa. Il sijaona kitu chochote kinachomfanya aitwe Dr!!


    Parliament of Tanzania
    [h=2]MEMBER OF PARLIAMENT CV[/h]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial, colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, align: center"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name:[/TD]
    [TD]William[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name:[/TD]
    [TD]Augustao[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Mgimwa[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent:[/TD]
    [TD]Kalenga[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party:[/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location:[/TD]
    [TD]Box 80373, Dar Es Salaam[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone:[/TD]
    [TD]+255 754 765644/+255 684 765644[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.:[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax:[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail:[/TD]
    [TD]wmgimwa@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status:[/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth[/TD]
    [TD]20 January 1950[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial, colspan: 5, align: left"]EDUCATIONS[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%, bgcolor: initial"]School Name/Location[/TH]
    [TH="width: 27%, bgcolor: initial"]Course/Degree/Award[/TH]
    [TH="width: 15%, bgcolor: initial, align: center"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%, bgcolor: initial, align: center"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%, bgcolor: initial, align: center"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Wasa Primary School[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1961[/TD]
    [TD="align: center"]1965[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tosa Seminary Primary School[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1966[/TD]
    [TD="align: center"]1967[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tosamaganga Seminary School[/TD]
    [TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
    [TD="align: center"]1968[/TD]
    [TD="align: center"]1969[/TD]
    [TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mafinga Seminary School[/TD]
    [TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
    [TD="align: center"]1970[/TD]
    [TD="align: center"]1971[/TD]
    [TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Institute of Finance Management, IFM[/TD]
    [TD="align: center"]Advanced Diploma (Banking)[/TD]
    [TD="align: center"]1975[/TD]
    [TD="align: center"]1978[/TD]
    [TD="align: center"]ADV DIPLOMA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Institute of Finance Management, IFM[/TD]
    [TD="align: center"]Postgraduate (Finance)[/TD]
    [TD="align: center"]1983[/TD]
    [TD="align: center"]1984[/TD]
    [TD="align: center"]POSTGRADUATE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Institute of Development Management, IDM, Mzumbe[/TD]
    [TD="align: center"]MBA (Finance)[/TD]
    [TD="align: center"]1989[/TD]
    [TD="align: center"]1991[/TD]
    [TD="align: center"]MASTERS DEGREE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial, colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial"]Company Name[/TH]
    [TH="bgcolor: initial, align: center"]Position[/TH]
    [TH="bgcolor: initial, align: center"]From Date[/TH]
    [TH="bgcolor: initial, align: center"]To Date[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD]Member - Kalenga Constituency[/TD]
    [TD="align: center"]2010[/TD]
    [TD="align: center"]2015[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Bank of Tanzania Training Institute (Mwanza)[/TD]
    [TD]Principal[/TD]
    [TD="align: center"]2000[/TD]
    [TD="align: center"]2010[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The National Bank of Commerce (NBC) - Bank[/TD]
    [TD]Director[/TD]
    [TD="align: center"]1997[/TD]
    [TD="align: center"]2000[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The National Bank of Commerce (NBC) - Bank[/TD]
    [TD]Manager[/TD]
    [TD="align: center"]1996[/TD]
    [TD="align: center"]1997[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The National Bank of Commerce (NBC) - College[/TD]
    [TD]Lecturer[/TD]
    [TD="align: center"]1981[/TD]
    [TD="align: center"]1989[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The National Bank of Commerce (NBC) - Bank[/TD]
    [TD]Accountant[/TD]
    [TD="align: center"]1980[/TD]
    [TD="align: center"]1981[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial, colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text_menu, width: 47%, bgcolor: initial"]Ministry/Political Party/Location[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 31%, bgcolor: initial, align: center"]Position[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 12%, bgcolor: initial, align: center"]From[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 10%, bgcolor: initial, align: center"]To[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Ward Guardian (Wasa, Iringa)[/TD]
    [TD="align: center"]2008[/TD]
    [TD="align: center"]2010[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Assistant Commander (UVCCM)[/TD]
    [TD="align: center"]1994[/TD]
    [TD="align: center"]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]Councillor (Gangilonga Ward)[/TD]
    [TD="align: center"]1991[/TD]
    [TD="align: center"]1994[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: initial, colspan: 2, align: left"]PUBLICATIONS[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text_menu, bgcolor: initial"]Description[/TH]
    [TH="class: text_menu, bgcolor: initial"]Date[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Liquidity Management, Tanzania Bankers Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1994[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Commercial Bank Lending Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Credit Operations, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Treasury Management, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2009[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Liquidity Management, Tanzania Bankers Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1994[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Commercial Bank Lending Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Credit Operations, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Treasury Management, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2009[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Liquidity Management, Tanzania Bankers Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1994[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Commercial Bank Lending Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Credit Operations, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Treasury Management, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2009[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Liquidity Management, Tanzania Bankers Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1994[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Commercial Bank Lending Journal, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Credit Operations, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]W. Mgimwa: Advanced Treasury Management, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD]2009[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi kumbe kuna chuo cha NBC...(The National Bank of Commerce (NBC) - College). Kiko WAPI?
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Tuna changamoto za Mfumuko wa bei, changamoto za misamaha ya kodi kiholela, shilingi yetu haiko stable, kukopa katika bank za biashara......to mention. Natamani kujua nini msimamo wake kuhusu hayo kama Waziri wa fedha
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Wewe , acha utani. Kuna daktari hata wa wadudu mwenye qualifications kama hizi??

     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Sina hakika kilipokuwa, ila kulikuwa na chuo cha namna hiyo wakati wa mfumo hodhi wa dola!!


    Ila nimefurahishwa na CV ya Boss ambaye anaonesha publications zake zote zimekuwa-published Dar....!!

    Babu DC!!
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakipo tena baada ya NBC kutwaliwa na Makaburu
     
  10. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa hatujali CV tunataka utekelezaji.Mtu wakuondoa au kupunguza matatizo ya mifumo ya kifedha na ukuaji wa uchumi na atimaye maisha ya kila Mtanzania yasonge mbele bila shida
     
  11. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    I know him.Ni mtu muadilifu na mchapa kazi.alikuwa NBC Iringa kama accountant,then akawa lecturer pale chuo cha NBC cha Amon Nsekela Iringa after that alihamishiwa hapa DAR na kisha kushika nyadhifa mbalimbali mpaka kuwa Director.na baada ya hapo alienda BOT na baadae kujiunga na shughuli za siasa ambapo kwa sasa ni mbunge wa kalenga.nimesoma na watt wake pale IR na mkewe (mama Flora) ni mwanamke mwenye roho nzuri sana na kwa ujumla ni familia yenye maadili,wachapa kazi na ni mfano wa kuigwa.ni majiran pia so nawafahamu vizuri.ameandika publications nyingi tu kiumjumla anatufaa na tutegemee mabadiliko mengi ikiwa ni pamoja na kudhibiti mfumuko wa bei.Kila la heri Dk.william Mgimwa
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dark City, huyu Waziri mteule hili ndilo eneo lake Professionally, tatizo wakishaingia huko wanaenda kufanya wanayoyajua wao ambayo hata darasani hayapo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. FKM

    FKM Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haswaaaaaaaaaaaaaa...........
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibia 90% ya mawaziri ni either dr or professor sasa naomba niulize huu udoctor wa mawaziri ni udoctor wa kutibu wagonjwa/wanyama, udoctor wa phd, udoctor wa kupewa(kama kikwete, mengi) au udoctor wa kuchakachua:thinking:
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..CV inatusaidia kufahamu ubobeaji kitaaluma, na tumeona hapo juu huyu Waziri amebobea katika taaluma ya Fedha, utekelezaji utatokana na uzalendo wake kwa nchi hii na watanzania na pia uadilifu wake. Tusubiri tuone
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aka Amon Nsekela Bank Institute. Sasa ubinafsishe benki ya NBC na usifie mafanikio yake halafu ukiache chuo cha nini?
    Majengo ya hicho chuo nayo yalibinafsishwa na yanamilikiwa na SAUT Ruaha University College.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kivumah,

    Iliyeweka post niliyojibu alisema kuwa labda ni daktari wa watu....Ndio na mimi nikajibu kuwa sijaona kwenye qualifications zake hata kitu hata kimoja kinachoweza kumfanya kuwa daktari wa kutibu watu. Ndo maana nikaseama hata kutibu wadudu hana sifa hizo!!

    Pia nimejaribu kuangalia angalia kama ana sifa zinazomfanya awe daktari wa falsafa nazo sikuziona!!
     
  18. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanazania a big joke!!! Mnamwita huyu DR
     
  19. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa naanza kuamini U-dr mwingi kwa viongozi wetu ni wa kufoji eg Lukuvi, Kamala etc walikuwa wanajiita ma-dr kumbe hamna kitu..Sijui wanaona ni fashion kwa sababu mkuu anapenda kujiita hivyo..
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuanzia sasa ni mimi najiita Dr Ndenga finish...
     
Loading...