Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mwanamke yupi ambaye ni sahihi kuwa naye katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbilimbili, May 1, 2012.

  1. M

    Mbilimbili Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za hapa ndani wadau, katika kuchagua mchumba je ni yupi kati ya wanaofanya kazi hizi ukioa hakutakuwa na shida?
    1:Bar maid
    2:Mwalimu
    3:Msusi
    4:Secretary
    5:Fundi wa kushona
    NB: NAMBA TATU NDIO TUKO KWENYE MAHUSIANO KWA SASA.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unaoa mwanamke au kazi ya mtu?
     
  3. M

    Mbilimbili Senior Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi nyingine zinamnyima mke nafasi kwa mume wake.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hao wote una uhakika wa kuwapata au?
     
  5. M

    Mbilimbili Senior Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina marafiki wanaofanya kazi hizo, ndio nataka kuachana na upweke.
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Oa barmaid,uwa hawana shida hawa.Kikubwa zaidi ni watamu sana.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Oa ule moyo inapenda zaidi, ukimwona tu unapata mlipuko wa aina yake....
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanamke yyte yule kat yao atakae tambua nafasi yake kwako na yako kwake.
     
  9. M

    Mbilimbili Senior Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante Madamex.
     
  10. M

    Mbilimbili Senior Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante swts.
     
  11. M

    Mbilimbili Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siangalii utamu Mr, ila heshima ya ndoa.

     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu Mbilimbili
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Utamu utautafuta kungine eeh?
    Kama unataka mke wa kuzikana, anaweza patikana ukiufuata moyo wako!
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sijakuelewa vizuri lakini nadhani kwa haraka haraka tu unamaanisha shida ya kupigiwa na mafisi/mijibaba ya town si ndiyo? Basi kama ni hivyo ngoja nikupashe:
    Ki wastani, hao wote uliowataja hapo juu (kikazi) asilimia kubwa yao wanasifika kwa ugawaji wa uroda ila isikukatishe tamaa kwani kugawa uroda ni hurka ya mtu na sio kuwa kila mshonaji ama msuka nywele ni mgawaji , lahasha. Sababu kubwa ya hawa kina mama kugawa nje inatokana na matatizo yao nyumbani na waume zao. Kwa hiyo usitegemee kumnyanyasa mwenzio nyumbani kuona ndiyo unamdhibiti kumbe unamjengea njia ya kutafuta suluhisho ama furaha nje ya nyumba yako. Kwa kifupi, muheshimu na kumpa uhuru kama kweli unampenda na yeye akili itamcheza tu kwa kukurudishia mema zaidi ya hayo. Ni hayo tu.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama sifa zingine zikiwa constant, go for mwalimu. Ni wavumilivu sana na huwa walezi wazuri wa watoto.
     
  16. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi vionekanavyo vidhaifu ndo huwa vina nguvu kubwa. Chagua aliyemnyonge atakufaa sana.
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni yule unayempenda!~
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Oa fundi wa kushona ili upunguze gharama za nguo!!
     
  19. m

    manasa Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu ni bora katika malezi ya wanao.
     
  20. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barmaid atakufaa zaidi,hasa ukiwa chapombe!
     
Loading...