Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni maridhiano na siasa za ustaarabu tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyakatari, Nov 17, 2010.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,319
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Inanishangaza sana kuona chama cha upinzani nilichokuwa nakiheshim(cuf) kimechakachuliwa.Hivi ilani na malengo ya cuf kama chama cha siasa yameshafikiwa?CUF ilisajiliwa ili ilete maridhiano na siasa za ustaarabu?Kama ndio, basi ni busara ikatangaza rasmi kuwa imeshafanikiwa malengo na sasa ni tawi la CCM.Imekuwa ni mtindo sasa kila mtu wa CUF anapozungumza bungeni anatafuta namna ya kuungwa mkono na wabunge wa ccm kwa kutamka maneno ya maridhiano na siasa za ustaarabu.CCM imefanikiwa kuifanya cuf iwe chama cha kijinga,sijui kwa nini!Hata pale haki inapokiukwa,CUF ili kuhalalisha watakuja na maridhiano na siasa za ustaarabu.Kama hayo hayakuwa malengo pekee,kwa nini sasa CUF imeacha malengo yake yote kwa mwananchi na kuishia kwanye maridhiano na ustaarabu?Nawashauri hayo maneno yenu ya kijinga yabakie hukohuko kwenye serikali ya umoja wa kitaifa msituletee huku kwa sababu huku hatuna hiyo serikali ya umoja wa kitaifa!Huku kuna chama kandamizi kinachomnyonya mwananchi na mwananchi anahitaji kupiganiwa mpaka mwisho.Sasa maridhiano na siasa za ustaarabu vinatoka wapi?
     
Loading...