Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lazima kutumikia kisiasa serikali usiyokuwa na imani nayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Feb 18, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeshangaa sana kusikia malalamiko ya Samwel Sita na leo kutoka kwa Dr Harrison Mwakyembe na barua aliyoiandika: kuna tatizo na mgogoro kati ya serikali hii ya Jk na watu hawa pamoja na wale wanaopinga ufisadi. Mimi nawauliza kwanini wasiache kazi? Ni lazima watumikie huyu kafiri wao? Nawasikitikia
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hawana lolote njaa inawaua!! Huoni yule mwenzao waliekuwa wanajipambanua naye kuwa nae anapinga ufisadi, Beatrice Shellukindo!! Sasa yule mama ndio amegeuka kuwa mtetea mafisadi aliokuwa anawapinga; yote hiyo sababu ya njaa, jamaa wamempa vijisenti kidogo na tiketi ya ndege kwenda kwa nabii wao Joshua ameanza kuimba wimbo wao. Hawa jama hawana ITIKADI!!
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ama kweli njaa mwanaharamu, lakini hatahivyo hizi siyo njaa za kawaida maana wanaonekana pesa wanayo labda wanaitaka pesa ya kifisadi tu. Na huyo TB Joshua kwa kuwadanganya, sasa eti ameanza kuhesabu siku za 60 za Mugabe kufa kama alivyotabiri....na mwisho wa siku tisini atalipuka na jambo halafu watu wataamini...manabii wa uongo balaa.
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Muanzisha thread braaaavooo!!!

    ukiwaza kama wewe hivi nchi hii utakuwa confused........!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wamezoea vya kunyonga, vya kuchinja hawawezi

    I think JK should have removed Sitta for now, coz there is definitely loss of collective responsibility
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ukiwaza kama wewe hivi nchi hii utakuwa confused........!![/QUOTE]

    Really I'm confused na matendo ya hawa anti-fisadi ndani ya CCM, ''Wanasema wanasiasa ni kama malaya/changudoa....akipata pesa zaidi anamuaga mshikaji wake hata kama walikuwa wote tangu asubuhi''....nadhani wanatumikia matumbo yao sasa hata waogopa kuondoka CCM?serikalini watakula wapi? na matumbo yao yamekuwa makubwa kuliko kawaida
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    I suppose Sitta should have gone (quit by himself) somewhere he fits.....hata chama chake anaweza kuanzisha, anazidiwa hata na Mtikila?
     
Loading...