Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mapenzi humnufaisha mwanaume tuu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Hunter, Feb 3, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naamini wandugu wote mu bukheri wa afya, ningependa tusaidiane katika dhana hizi na kuona usahihi wake kwani kwa upande wangu huwa zinanipa mgagasuko kuzielewa.

    Ni kweli katika mapenzi mwanaume huwa anamtumia mwanamke? maana kuna hizi kauli kama, anataka kukuchezea,au anataka kukuharibu nk.
    Sasa ina maana mwanamke yeye huwa anachezewa na yeye hachezei, au yeye huwa aharibu? kwani kuharibu ambako hawa watu huchukulia ni kupi hasa? maana kama tunashiriki katika mapenzi pamoja bila shaka hata mimi akili zangu zitaharibika katika kuacha kufikiria maendeleo na kukufikiria wewe japo ni kwa muda mfupi.
    Wadau sijui nyie mnasemaje katika hili.
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu mwanaume ni mwanaume, full stop!!
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu kunufaisha, wote wananufaika.

    ila kuhusu kuharibu, ni kweli mwanaume anamwaribu mwanamke.....kile kifaa cha kiume hakiharibiki hata ukitumie mara ngapi, ila kifaa cha kike kinachakaaa, ukiwa na mwanamke aliyefanya mara 2 au 3, ni tofauti kabisa ukiwa na mwanamke aliyefanya mara 100. ila mwanaume aliyefanya mara 3 na aliyefanya mara 1,000 hakuna tofauti yoyote.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna hadithi moja zamani ilitokea mtaa mmoja


    watoto wa miaka kama kumi na mbili wa kike na wa kiume walikuwa wakichezeana na kufanya mapenzi ktk umri huo.

    basi wale wazee wa mtoto wa kike wakawa wanazungumza kuwa mtoto wao anaharibiwa na mtoto wa jirani na wakawa wanajipanga kwenda polisi.

    upande wa pili baada ya kusikia hatua ambazo wazee wenzao wanataka kuchukua, mbio walikimbilia polisi na kufungua shtaka la kuwa mtoto wa jirani anawaharibia mtoto wao, wale walishangaa inakuwaje mtoto wa kike amuharibu mtoto wa kiume?

    sasa wakati wanaongea polisi mara wazee wa mtoto wa kike na wao wameingia kufungua shtaka, wakaambiwa mbona wenzenu weshakufungulieni, na wanalalama mtoto wao haendi shule, hakai nyumbani, hatumiki kila wakati yuko na mtoto wenu, amemuharibu hataki kusikia wala kufata maelekezo ya wazee wake.

    wazee wa mtoto wa kike walichoka.
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135



    wewe kweli Mutu ya Pwani!!!!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kiasili katika wawili mara nyingi inatokea mwanaume kuwa na umri mkubwa kuliko mwanamke, there fore ideally ni mwanaume aliyelianziasha penzi kwa hiyo yeye anauwezo wa kulikatiza bila kuathirika sana.

    My take: KUVUNJIKA KWA UHUSIANO HUWA KUNATUATHIRI WANAWAKE KULIKO WANAUME
     
  7. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mimi ninafikili kwa anayetumia mara nyingi ndo anavokuwa na uzoefu, pia kumbuka experiance matters in everything kwa hiyo mie nafikil baada ya kuona kwamba mwanamke kachakaa mi nafikil tumuone anafaa kwa sababu yu ana uzoefu
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu mmoja aliniambia this is what most of local (tanzania) women thinks.....
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yes, na nadhani issue ndogondogo,
    kama hizi za wanawake kujinyanyapaa wenyewe,
    ndizo zinazowafanya wazidi kuonekana ni viumbe wadhaifu katika jamii siku zote!
    Still,wanataka usawa lol....n.k.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asikudanganye mtu kuwa cha kiume hakiharibiki kadri unavyotumia mara nyingi inakuwa na sugu na rangi inabadilika inakuwa nyeusiii huo ni huaribifu na pia inaanza kuishiwa nguvu we mara 1,000 ucfanye mchezo
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko kufaa na uzoefu, sio pointi yangu....pointi yangu ni kwamba jiografia ya ile kitu kwa wanawake inabadilika, wakati kwa wanaume haibadiliki
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hivi aliyekwambia kuwa ya kiume haibadiliki ni nani??

    Zile zinapepewa hazijaharibika mpaka FWD ndo isimame haijaharibika hapo.

    Na kwanini majimama yanakimbilia dogodogo?? Maana yake za vijana bado zinanguvu na hazijazeeka

    We acha mchezo kabisa. (Wanaposema kijana damu bado inachemka unafikri wanamaanisha nini?) si kuwa kitu bado bomba

    Mkuu hapo ngoma drooo sawa tumeelewana???
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    shemeji salama lakini?

    sasa kama ndivyo, inakuwaje siku hizi visichana under 17 vinawakimbilia 45+?

    Si kuonyesha kwamba za 45+ ndo zinachemka kuliko under 17 wenzao? experience matters shemeji!!
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Alafu wanadai haki sawa.
    Lakini mara nyingi utakuta dume linaingia na gea ya kuoa baada linaghairi, hapo ndipo zana ya kuchezeana inapoingia
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hao wasichana wanaokimbilia 45+ wanafata mkwanja tu hakuna kingine hujaona kiko na mzee halafu kina kijana wake pembeni??

    Mie mzima umepotea sana kulikoni
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kutafuta mapene lakini vilevile si wanakamua mtalimbo kama kawa? tena wengine huwaelezi kitu kwa vibabu, sijui mambo ya viagra?

    Nilipotea kidogo huku kwa kuwa sijapata mchumba, manake kila ninayemuona nakuta tayari yuko booked. Kwahiyo inabidi muda mwingi niutumie kule kwenye mahard newz bangua bongo.
     
  17. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mjibu wa topic ilivyokaa, mapenzi humnufaisha mvulana na msichana lakini kwa kujadili matokeo ya mapenzi, msichana anaathirika zaidi. Lakini hii pia ni kutokana na namna mwanamke asivyo mwepesi sana wa ku-handle issues.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe acha kujidanganya mkwanja tu hapo ndo dili hakuna kingine umesikia shem halafu acha ubishi wa home sawa!!
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sawa shem nimekusikia, siwezi kubishana na wewe, nayajua madhara yake.

    Hivi umefanikiwa kumuona loveness love leo? sijui yuko mtaa gani?
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nimemuona mahala ila sikumbuki wapi dah kumbe mbona hujanambia wewe hujui mie ndo mwenyewe shauri yako nitakuwa sikusindikizi mie
     
Loading...