Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli Kizuri tule wote?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sikafunje.N, Jul 12, 2012.

  1. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu katika hali ya kawaida katika jamii yetu,
    hivi kuna marafiki wanaopendana kiasi cha kushea mwenza?
    i mean anafurahia huduma anayoipata kiasi cha kumualika/kumuunganisha
    mwenzake? umesha kutana na hili/ukashuhudia au kulisikia????
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hili ni la kufikirika tu, sizani kama huna mpenzi tena unampenda ipasavyo alafu umtoe kwa best wako nae afaidi, hii ni ngumu mkuu.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    cjakusoma....ngoja waje...:A S 103:
     
  4. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Scofied vipi! just kama nilivyoandika
     
  5. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno! sasa unamtuwako unampenda nae anadai anakupenda then anakusogezea best yake!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ndio culture ya nchi gani hiyo tena?
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kizuri kula na ndugu yako acheni uchoyo! Gawaneni si mmepewa bure??
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani hili limekaa ki fb zaid miye bbc siliwez
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kama unampenda, unamjali, unamuheshimu na kumlinda, best wake utamchukulia kama rafiki yake na shem kwako, natumai hutakuwa na matamanio kwake.
    Kama best wake kaanza mwenyewe kukutamani, unatakiwa kukataa kwa nguvu zote na pia mwambie mpenzi wako ili nae afahamu tabia ya rafiki yake.
     
  10. h.imani

    h.imani Senior Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Why to merry twice
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ujerumani
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mbona hatukaribishani sasa nivea ili tule pamoja? Maana na mimi ni mjerumani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hii ishu imetokea na ni hapa hapa Bongo... mtu anaulizwa what the meaning of this? yaani huyu si rafiki yako anajibu Yes, Ni best yangu msaidie pleeese dear!
     
  14. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maybe ipo ki-fb lakini limetokea
     
  15. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
Loading...