Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni jibu hapa hapa tafadhali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakulutu, Mar 24, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,739
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua ni kiasi gani cha mbegu {mahindi} kina hitajika kwa heka 1 ya mahindi?
    KILIMO KWANZA...MAPINDUZI YA KIJANI.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hakuna wakulima humu. Ni vizuri ukaulizie kwenye maduka yanayouza mbegu za kilimo kama za mahindi unaweza kupata msaada.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,739
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Thank you, ni wazo pia.
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama wapo watu wa mambo ya kilimo hapa JF watakusaidia. Mkuu hiyo slogan ya: KILIMO KWANZA hivi kweli italeta matunda kwa wakulima hapa nchini ikiwa serikali yako imeshindwa kuelimisha mtu kama wewe? Tumebaki kuimba tu, mara: siasa ni kilimo, kilimo cha kufa na kupona, kilimo ni uti wa mgongo, kilimo kwanza. Ifikapo 2015 utasikia tena : SIASA NI KILIMO!
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,739
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kutoka moyoni:
    Ni msemo tuu watu tunajifaraji kama vile..jembe halimtupi mkulima, lakin hii kauli mbiu haina tija yeyote,ni janja na sehemu ya waleee kujitengenezea posho kwa matreta mabovu, pembekeo feki...!
    Mtaji wa masikini ni nguvu zako mwenyewe!
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha, JF Wamesahau kuweka jukwaa la wakulima humu. Hawa jamaa nao ni muhimu sana katika jamii yetu. Hebu wekeni jukwaa lao ili nao tupate maoni na michango yao. JUKWAA LA WAKULIMA
     
Loading...