Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ipi hatua nzuri ya kuchukua baada ya kumfumania mkeo/ mumeo kwa mara ya kwanza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jun 14, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana JF, Naomba kuwaulizeni, iwapo umemfumania mkeo/ mumeo na ni mara ya kwanza ni hatua gani nzuri unatakiwa kuichukua. Ni kupokea fidia kutoka kwa MGONI kisha maisha yaende kama kawaida, kuwasamehe wote wawili, kuvunja uhusiano? Au hatua ipi unaona inafaa?

    Binafsi upande wangu ndoa inakuwa imefia hapo. Nawasilisha!
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwezi kupata jibu sahihi mpaka yakukute ndo utaona majibu yake unafirkiri unaweza toa hapa la hasha sababu nasema kuwa maana reaction utayokuwa nayo ndo itakuongoza kutoa uamuzi
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo kitu haina kanuni unaweza ukajiandaa ikiwa ni pamoja na kumpa kibano mgoni na kumbe wewe ndio ukapewa kibano lol!
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umesema kweli ndugu yangu,kawaida majibu unayapata palepale kwenye tukio
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama inawezekana, sijahiti usiende kumfimania mke/mume wako! Ukimkuta live, HUTAMSAMEHE!

    WAZEE wa zamani waliyajua hayo. Ndio maana wakati wanarudi nyumbani wakati wa usiku walikuwa wanaimba kuanzia mbali, ili mkewe asikie, na kama kuna kitu, atoe....

    Siku hizi tunawasaka wagoni wetu...the world is going around
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muulize kwa nini kaamua kukusaliti, then mengine yatafuata kama ni kumsamehe au vip?
    Ila asilimia kubwa ya wanawake wakiwafumania waume zao huwasemehe ila kwa wanaume huwa ni vigumu sana kuwasamehe wake zao
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Well said huwezi kupanga cha kufanya kwenye kufumania unaweza kupanga utampa talaka then ukapandisha mori ngumi mkononi mambo magumu haya bana
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Ya kwanza kabisa ni ya kumuomba Mungu akuondolee hasira na maamuzi ya kisasi.
    Ya pili ni kuwaweka wote wawili chini na kuwaonya.
    Ya tatu ni kuwasamehe.
    Fidia itasababisha mkeo aendelee kumegwa kwani tayari utakuwa umepokea mahari kutoka kwa mume mwenzio
     
  9. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    chanzo cha kumegwa mmeo/mkeo inaweza ikawa imesababishwa na wewe mhusika ,hivyo haitakiwi papara kwenye kuchukua maamuzi!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu tofauti maamuzi tofauti, (hakuna kanuni), lakini for sure "Things will Never Be the Same Again" .....
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    For sure _ things will never be the same again.......
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Dah okada leo umenipa kitu kipya ambacho sikuwahi kukifikiria kabla. Nilikuwa nawaona sana baadhi ya babu zangu wanaporudi kama sio kuimba basi atakuwa anapiga aina fulani ya filimbi ambazo siku hizi hazipo tena au atafanya kitu ambacho kinatujulisha mapema kuwa anakuja. Sikujua kumbe ndio maana yake, lakini ah...... Bora kufumania kuliko kumkurupusha mwizi wako.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta mnyonge wako na wewe, akumege au ummege mbalance situation!
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tatizo issue nyingine hazina formula kama 1+1=2
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwenye nye nyekundu nakubaliana nawe, Kwenye blue nahitaji kutafakari mara kumi hapo kwenye kijani nakuunga mkono 100% ingawa kwa maisha ya sasa wengi wanakimbilia hapo kwa macho yangu nimeshuhudia mambo mawili yakifanyika
    1. Kudhalilishwa yule mwanaume kwa kufanyiwa vibaya (I hate this way)
    2. Nimeshuhudia mtu akichajiwa 4 mil.(milioni nne) baada ya kufumaniwa.
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole mkuu kama umefumania
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha haaaa! siku nyingi na nilishamwacha yule mwanamke, wakuu wananishangaza hapa jamvini eti hakuna kanuni wakati wengi nawaona wakichukua Fidia
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Fumanizi alina maandalizi. Waweza kujiandaa kutoa kichapo ukafika eneo la tukio ukaangua kilio badala ya kutembeza kipigo. Kwa hiyo subiri ya kupate solution utaipata on the sport.
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    sina jibuuuuuu
    linapatikana siku ya tukiooooooo
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    kama mwenzio alisha ku chosha ni rahisi mno..
    unatoa tu talaka basi,na kuwatangazia wote why umemuacha..

    but kama unampenda kweli,ni tatizo kubwa
     
Loading...