Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nhif vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by markj, Aug 5, 2012.

  1. m

    markj JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani wale tuliomba nhif, je kuna mwenye tetesi interview wanaanza kuita lini? Alafu kwa wale wa jeshini nafasi kwa wenye professional zao tetesi nafasi ni mwezi wa tisa.
     
  2. BIF

    BIF Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa Taarifa iyo ,ya Nhif sina mwendelezo.
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    nimeona nikuongezee ka like hapo! karibu banah jf! japo na mimi sina muda mrefu tangu nijiunge
     
Loading...