Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nguvu bila ya maarifa hazisaidii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdul 28, Oct 18, 2012.

  1. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viongozi wa ccm wamelete katiba lakini bado ni ndoto ya watu kuweza kusema wanacho kitaka kama wazanzibar hawataki muungano wache waseme ikiwa uamsho au nani sasa kutia fitina za kidini au kukamata watu bila hatia itasaidia nini sasa viongozi wa tanganyika munayo yachochea zanzibar basi hayo yatakuja kwenu mwanzooHatari ya Mfumo Kristo Tanzania part 4 - YouTube
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    pelekeni watoto wenu shule acheni ujinga..
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huu mfumo kristo si tanzania peke yake ni dunia nzima.
    Ukiendesha gari ni mfumo kristo,ukipokea mshahara mwisho wa mwezi ni mfumo kristo,ukiwasha umeme ni mfumo kristo,ukitumia internet ni mfumo kristo,ukihesabu miaka ni mfumo kristo.

    Jamani hakuna haja ya kupigana na kivuli chetu.
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sioni facts, nadhani anaongea na watu ambao uelewa wao wa mambo uko chini sana, chini sana chini sana.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Peleka watoto shule wapate elimu,maisha magumu eehh!! Vunja mifupa kama meno ipo!
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora ukose mali upewe maarifa
     
Loading...