Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngumi mkononi kwa kuitwa TWITE

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Sep 21, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ............. Jamani hii sio utani bali ni live bila chenga nimeshuhudia ugomvi wa watu kushikana na kutupiana ngumi kisa jamaa wa Simba kumuita mtani wake wa siku nyingi TWITE, jamaa wa Yanga analalamika ....... wewe utani umezidi yaani unaniita mimi TWITE kwani jina langu hulijui ....kuanzia leo sitaki utani na wewe... watu wanawaacha washikishane adabu
     
  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Kumbe Baada ya kunyosha mkono juu ishara ya tano sasa hivi TWITE!
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Octoba 3 atalipenda hilo jina.
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mibuyu ya tuite...hahahahahahahah kitu uchochoro...
     
Loading...