Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja, elewa kwamba rushwa si lazima utoe hela; mnachokifanya kupitia TBC1 hakifai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Aug 2, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani hii nchi ielewe kwamba rushwa si lazima ufanye ufisadi kama Jairo.

    Ngeleja akishirikiana na TBC wanatangaza mambo yao ambayo hayana tija kwa sasa huku akijua kwamba hotuba yake ya bajeti haijapita hii ni janja ya nyani ninachoweza kusema hatudanganyikiiiiiiiiiiiii! Halafu eti sasa hivi wametupa umeme bila kukata, kama tatizo lilikua ni maji mvua imenyesha lini?

    Mitambo ya kisanii mliyoleta imefungwa lini maana inatumia gesi na kampuni zinazoleta gesi kutoka mtwara mnasema zina matatizo na pia ni wakwepaji wakubwa wa kodi (refer report from sweden inaitaja wazi kampuni inayoleta gesi toka mtwara kuwa ni wezi, mkwepaji kodi yoyote ni mwizi).

    Ninachoweza kusema wana JF wenzangu ni kwamba baada ya kupitisha bajeti ya wizara ya nishati na madini tunarudi gizani.

    Naombeni Mchango wenu JF
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nahisi harufu ya ukweli.
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe. Wakipitisha tu na giza nalo inarudi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na itakuwa imekula kwa watanzania tayari..
     
  5. a

    amaniwakusoma Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />


    kwan ngeleja kafanya nn kupitia Tbc1?
     
  6. dkims

    dkims Senior Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Lirudi mara ngapi, au nyie mko dodoma nini?huku fulu giza
     
  7. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Nimeona huo upupu wake leo...but imekula kwake sio kwetu, this tym lazima ajivue gamba kwenye hiyo wizara..labda apelekwe wizara ya jinsia na maendeleo ya wanawake..inaweza kumfit..so huku alipo..kumempwaya
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I have no respect for this mediocre performer who is all out to serve his selfish interests at the expense of the economy of this country. I wish my beloved President was bold enough to give him the sack. The sooner he does that the better.
     
  9. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli lets wait and see!!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwani kafanya nini na TBC??
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    tujuze kwenye red!
     
  12. M

    Malabata JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja!
     
  13. l

    loiluda Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala la msingi tu wajue kwamba kujionesha kwenye TBC hakutoshi kumsafisha NGELEJA,amechafuka na alitakiwa nae apishe nafasi kwani haiwezekani katibu mkuu akakusanya kiasi kikubwa hivyo cha fedha bila idhini yake,na kama hakuwa na taarifa basi hii inadhihirisha wazi kuwa hata katibu mkuu wake alimdharau hawezi kazi na hatomfanya kitu,amekuwa mtu wa porojo nyingi wakati sie tunahitaji umeme,vyanzo vya umeme ni vya toka enzi za mwaliimu,hii ni aibu kubwa kwa taifa hili linaloelekea kutimiza miaka hamsini,yeye na naibu wake waachie ngazi na ukweli ni kuwa hawasafishiki tena.
     
  14. Kadada

    Kadada Senior Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nadhani kuna ukweli hapo kwenye kurudi gizani soon bajeti ya nishati na madini ikipitishwa next week.
     
  15. m

    mbarbaig Senior Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnaulizwa kasema nini nyie mnaendelea tu kuvurumisha maneno yenu..chukueni time
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Rumishaeli una akili sana. Mie nlikuwa sijui kama wizara ya nishati na madini ina kitengo cha propaganda..hii nchi bwana yaani utadhani ni drama.! Kuweni siriasi viongozi jamani
     
  17. K

    Kaboya Kenneth Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Symbion wameombwa watumie mafuta badala ya gas ili mradi mgao usiwepo wakati huu, bajti ya Ngeja ipite.
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamaa anatapatapa tu, ngoja arudi bungeni theni atatueleza amejipanga vipi.
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Naamini kabisa toka moyoni mwangu kuwa Ngeleja na Jairo wangekuwa ni wa China hata matanga tungeshasahau siku nyingi!
     
  20. d

    demon New Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    pamoja na hayo wa2pe maelezo yakutosha juu ya trend ya upatikanaji wa umeme coz kama ni mvua mgao ungeendelea coz haijanyesha.
     
Loading...