Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja atembelea Mgodi wa Barrick, Tulawaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndibalema, Jan 11, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Habari za ndani kutoka kwa mdau aliyepo ndani ya mgodi wa Tulawaka uliopo mkoani Kagera unaomilikiwa na kampuni ya Barrick.
    Waziri wa Nishati na madini Mh. William Ngeleja yupo ndani ya mgodi huo.

    Haijulikani Mheshimiwa huyo amefuata nini lakini ameambatana na msafara wa magari aina ya V8 yasiyopungua nane.

    Sasa hivi mheshimiwa akisindikizwa na Meneja wa Mgodi huo wanaelekea mesini kupata chakula cha mchana huku msafara wa magari aliyokuja nayo yakielekea sehemu maalumu ya kujazia mafuta tayari kwa kujazwa mafuta ya bure.

    Ngeleja anaonekana ni mwenye furaha na hafichi tabasabu lake kila anapopena mikono wa wazungu wa hapo, pengine kuna kitu kinamfurahisha mgodini hapo.
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! JF ina network kila kona, nadhani mpaka ikulu JF wapo.
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    vyakula mbali mbali alivyovipata umesahau hapo ni mgodini na yeye ni waziri wa madini
     
  4. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ivi bukoba kuna mgodi? sikujua !
     
  5. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Unategemea kuwa Ngeleja amefuata mlungula huko mgodini na msafara wake wote huo?

    Yaani akili zao zooote zishindwe kufikiria namna nyingine ya kupeana huo mlungula (kama upo) mpaka wakapeane kwenye mgodi? Hao wachimbaji wanaoweza kulipulia mbali mlima mzima ili wapate madini yaliyo chini ya huo mlima? Wenye kuweza kujenga hospitali ya maana kilomita moja chini ya ardhi? Na huyo Ngeleja na akili zake zooote za mjini?

    Hebu fikiria tena jamani.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Lazima acheke cheke tuu Lazima atakuwa kapewa vitofali vya dhahabu sii chini ya ishirini -Tanzania Shamba la Bibi kweli na wananchi wake wote mazezeta wasiojitambua
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si ameambiwa afukuze wawekezaji wa madini na sisiemu nahisi na yeye ameenda kuchukua kitofali chake na mlungula kama jamaa wa wivu wa kike alivyochukua
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani mmeshau mwezi Jan ulivyo na matumizi makubwa(ada,kilimo etc) so Ngeleja kafill deficit kidogo kaona akalambe mlungula pale kwa kuanzia wese la bure alafu kwa ofisi wataandika walijaza tena full tank
     
  9. C

    Chigoto Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Shamba la Bibi unakula kutokana na Urefu wa kamba yako jamaa kamba yake ndefu aiseeee!!!
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    unauliza vita bakora kwa mwalimu wa primary
     
  11. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kagera sio bukoba
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    kwani kashamaliza ile mikutano yake kuibomoa chadema kanda ya ziwa?
     
  13. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa , habari toka migodin inasemekana amepewa tenda ya kuchukua vyuma chakavu migodi yote ya barrick,duuuu jamaa noma!!! eti anasafisha mgodi!!! hiyo tenda alipataje na ilitangazwa gazeti gan??
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tofali kadhaa za zahabu, huwa wanang'oka nazo wanaenda kuuza
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio leo nimesikia kwamba Ngeleja ana akili nyingi za mjini.
    Siku ya pili leo Morogoro hakuna umeme!
    Yeye anachecheka tu kama tahira huko migodini!
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hana huo ubavu, hata CCm wanajua.
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kamtembelea mshikaji wake.....na kucheki jinsi watAKAVYO KAMUA KI MWISHO MWISHO
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndiyo huo Tulawaka! Kuna wanaosema nchi ya Tanzania %age kubwa ya ardhi yake ina madini..
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi Ngeleja bado waziri?!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Yes, mmoja kati ya wale waliozidiwa na usingizi.
     
Loading...