Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, May 20, 2013.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ndugu wanajangwani lile jembe la Yanga Mrisho Halfan Ngassa leo atatambulishwa kwa waandishi wa habari.Mshahara wake utakua $2000.

    Wakati huo huo katika kile kilichoonyesha kwa anamapenzi kutoka ndani ya moyo wake na timu ya Yanga juzi alikataa kuifunga timu yake hiyo ya mitaa ya twiga/jangwani ingawa aliahidiwa kulipwa million3 kwa kila goli atakalolifunga.

    More updates to come.................
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Karibu nyumbani Ngassa ulikuwa umepotea
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,829
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Karibu sana Jembe letu, naamini utakua msaada mkubwa ktk club bingwa Africa.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mrisho Ngassa akiibusu jezi ya Yanga baada ya kutambulishwa rasmi kurejea katika klabu hiyo kwa mkataba wa miaka miwili asubuhi ya leo, makao ya klabu hiyo makutano ya mitaa ya Twiga na Jangwani, Dar es Salaam. [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Katibu wa Yanga, Lawrence Mwalusako akimkabidhi Ngassa jezi ya Yanga leo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ahsante sana mkuu kwa mipicha!
    Jf ni zaidi ya habari!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeah mkuu kijana tayari kesha mwaga wino, msimbazi walie tu
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Huyu mtoto malaya sana...
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    simpimii kijana atavyokuwa atakavyokuwa anagawa maumivu msimbazi
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 48
    Ngassa alinikera sana alivyomdanganya refa kwa ile penati...hakuna penati ya kirahisi vile!!!
    Halafu alicheza hovyoooo!!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mpwa watu8 ile mikono Canavaro ilimponza alionekana amemkumbatia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ameamua kurudi zake nyumbani
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hahahahahaha!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2013
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Welcome back JEMBE
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    mkuu mandieta, sina uhakika kama ninchosoma kiko sawa hapo kwenye red, au ninaota! Je, kwa gear hii mtawaza kuwatoa hata Wacomoro kwenye klabu bingwa? By the way, Muyi Twuite yupo!? Kweli tanzania ni nchi ya maajabu ninakubali
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 48
    Pale mi najua Ngassa alikuwa anajisafisha tu...ndio maana walikosa ile penati
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ni sahihi mkuu!
    Ata baadhi ya vyombo vya habari vimeriport juu ya hili.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na akazuga ameumia ili asiipige ile penalt
     
  18. web

    web Member

    #18
    May 20, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh....

    huyu mtoto nina wasiwasi na washauri wake..

    nadhan wanaamin mpira n simba na yanga 2... hafikiri hata kutoka nje ya nchi
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mrisho Ngasa akiongea na waandishi wa Habari leo makao makuu ya klabu ya Yanga baada y akutambulishwa rasmi leo

    Katibu Mkuu wa klabu ya Young Africans Lawrence Lawrence Mwalusako leo amemtambulisha rasmi kwa waandishi wa habari mchezaji Mrisho Ngasa ambaye amerejea katika klabu yake ya zamani kufuatia kumalizika kwa mkataba wake wa miaka miatatu (3) dhidi ya timu ya Azam FC.
    Akiongea na waandishi wa habari makao makuu ya klabu Mwalusako amesema Ngasa amerejea katika timu yake, alikuwa mchezaji wetu kwa muda mrefu kabla ya kuhamia katika timu ya Azam FC ambako alitumikia mkataba wa miaka 3 uliomalizika mwisho mwa msimu huu.
    Naye mwenyekiti wa mashindano wa klabu ya Yanga Abdallah Bin Kleb amesema anashukuru kwa Ngasa kuamua kurudi nyumbani, kwani amekuwa mchezaji anayejitolea kwa moyo wake wote katika timu zake zote alizokuwa akichezea hali iliyompelekea kuendelea kuwa katika kiwango cha hali ya juu.
    Kwa kweli mimi binafsi nimefurahi kijana kurejea nyumbani, amerejea katika timu inayomjali, inamsikiliza alisema Bin Kleb huku akimalizia kwa kusema kuwa Ngasa ataitumikia Yanga kwa mkataba wa miaka 2.
    Aidha Ngasa mwenyewe amewashakuru wapenzi, washabiki na wanachama wa klabu ya Yanga kuwa naye kwa nyakati zote, nilipohamia Azam walikua wakishangilia, nilipohamia Simba pia walikuwa wakinipa moyo na kunishangilia pia.
    Nimeamua kurudi katika timu yanga ya zamani sababu ndio sehemu pekee wanaponisikiliza na kunithamini, timu niliyotoka pamoja na kucheza kwa moyo wangu wote bado viongozi wake hawakua na imani na mimi hicho ndo kilichonipelekea kurudi katika timu yangu ya Yanga.
    Ngsa anakua mchezaji wa kwanza kusajiliwa na klabu ya Yanga kwa ajili ya kuongeza nguvu katika kikosi kitachoitumikia Yanga katika msimu ujao.
    DAIMA MBELE NYUMA MWIKO (DMNM)
    EVER FORWARD BACKWARD NEVER (EFBN)

    [​IMG]

    Mrisho Ngasa akikabidhiwa jezi ya klabu ya Yanga na katibu mkuu Lawrence Mwalusako
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,034
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Yanga oyeeee
     
  21. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #21
    May 20, 2013
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgogoro mwingine wa usajili hapo! Kule aisaini mwaka mmoja he he hee!
     
  22. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #22
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kule alienda kwa mkopo mkuu wangu Sinkala, pole kwa kipigo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  23. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #23
    May 20, 2013
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa! Mkopo ulikuwa mwaka mmoja ambao ndio umeisha, dogo alisaini bila kusoma kilichoandikwa, aliongeza mmoja hadi 2014. Si umesikia anajitetea kwamba "mimi sikujua"? Kuhusu kipigo ndo hivyo tena, safari hii tutasajili mchanganyiko wa vijana na wazoefu !
     
  24. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #24
    May 20, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    basi itakuwa haina tofauti na 'ugaidi' wa mpira. Naamini binafsi watu wenye mapenzi mema na mpira (mpira sio timu moja) inabidi walaani hiki kitendo kama kweli kilitokea. Kumbe ndizo fitna za soka la bongo hizi, clearly hatutakaa tukawaona akina Nonda, Malliga, Oliechi, Katongo nk wakitokea hapa kwetu!
    nazi.jpg
    (avatar ya mtu hapa jf) ...au ndio wote tuko hivi!
     
  25. M

    Masuke JF-Expert Member

    #25
    May 20, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,554
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mimi nawashauri viongozi wa Simba waachane na Ngasa hata kama kweli alisaini mwaka mmoja zaidi, wahangaike kutafuta wachezaji wengine tu kama ni kutoka timu zingine sawa, kama ni kutoka nje ya nchi sawa, kama ni kupandisha wengine kutoka timu B sawa, lakini hawatakiwi kuanza kumgombea huyu mtoto, wamwache aende kula roho yake inapenda na mimi namtakia kila la heri katika maisha yake ya soka.
     
  26. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #26
    May 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu ndo uhuni wa Rage anao fanya kwenye mikataba, hata kwa Yondani alifanya hivi hivi
     
  27. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #27
    May 20, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Aende zake! Huwezi kuishi na mchawi nyumba 1. Asepe tu!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  28. M

    MUYOOL JF-Expert Member

    #28
    May 20, 2013
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 551
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Huyo nae ni mchezaji wa kutegemewa?Mchezaji gani leo ancheza vizuri kesho anacheza vibaya mara anabweteka amini hicho mmepata kimeo, muda si mrefu utakumbuka ninayokuambia leo.Kwa uhakika zaidi hebu Tazama alivyokuwa anacheza AZAM, anavyocheza Simba na anavyocheza Taifa Stars, hicho ni kimeo.
     
  29. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #29
    May 20, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 12,923
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 83
    mwenda kwao si mtoro, kwa nini uhangaike wakati una kwenu.?
     
  30. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #30
    May 20, 2013
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kwanza nawapongeza first 11 na wachezaji wote kwa kazi nzuri ya kutuondolea kelele mtani jamaa walilala mapema hata ulinzi ilikuwa rahisi, zaidi nawpongeza viongozi makini wa klabu yetu. Ushauri wangu kwa Simba wafungue mradi wa kuuza maduka mtaa wao kwa biashara uko vizuri, pia wagombee ubunge mpira watuachie!
     

Share This Page