Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEWS: Meneja wa Jengo la PPF Mwanza apewa kibano na FFU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Biohazard, Jun 6, 2012.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii ni habari ya kusikitisha na nimeshindwa kuelewa HAKI iko wapi ama nani ana HAKI.

    Siku ya Jana katika jengo la PPF PLAZA mwanza Maaskari wamempa kipigo Meneja wa Jengo hilo wakati walipokua wakishusha pesa za Benki ya TIB(Tanzania Investment Bank). Sababu ya kipigo ilikua kumtetea kijana ambaye ni mpangaji katika Jengo hilo aliyekuakuwa amewekwa chini ya ulinzi na kupigwa kwa sababu alipita katika eneo hilo wakati pesa ikishushwa ndani ya Gari la Security Group ambalo ndio mlango wa kuingia ofisi mbali mbali katika jengo hilo.

    Mapolisi hao walikua wakiongea kwa sauti kubwa mbele ya umati wa watu wakisema Hatujali cha Meneja wa nn tunaangalia ulinzi wa pesa ngoja tumpeleke kituoni ndipo atueleze vizuri huo umeneja wake.

    Gari ya FFU ilikuja na kumchukua bwana mkubwa huku akiwa amevimba uso kwa kipigo na baadae alirudi ofisini kwake.#

    My Take:

    Mie naona haikua HAKI kumpiga meneja yule wa jengo na kama walikua na wasi wasi wangemweka chini ya ulinzi pasipo kumzalilisha kwa kipigo.

    Swali

    Je huyo Meneja anaweza kufungua kesi na akashinda? Au ndo tuseme hawa jamaa wamepia mamlaka yote kama wanasafirisha pesa.

    UPDATES

    Police leo wamefungua Jalada wanadai Meneja huyo aliwazuia kufanya kazi yao.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kila mtu kawa muoneaji kwa nafasi yake....kulikuwa hamna sababu ya wao kumpiga,,,
    hata huyo kijana alokuwa ananatetewa na meneja, hakuwa na kosa kuita ilo eneo,,,kama polisi walikuwa hawtaki mtu apite wakati wakishusha pesa, basi wangezusha utepe wa njano.
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asanthe mkuu hii inatisha kwa kweli
     
  4. Nizzo

    Nizzo Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    polisiccm ndio zao..wana stress za maisha...
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    hawa majamaa wakivaa vigwanda vyao vilivyopauka wanakuwaga mafioso kweli
    leo asubuhi wakati nawahi ofsini nimemkuta mwanajeshi mmoja anamtandika
    mtoto wa umri kama miaka 9 viboko umati umemzunguka sijui alichofanya
    lakini umri wa yule dogo na yule akari na mazingira yenyewe yanaonyesha
    ailikuwa anatumia nguvu za ziada kwa dogo yule
    shame on poli cc
     
  6. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wasubirie mwaka 2014 watapewa magwanda mapya wapendeze kama ilivyokuwa mwaka 2009/2010!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    haaaa mwisho wa dunia si 21.12.2012 hahahaha
    wapuuzi kweli hawa wanakeera sasa uende pale kituoni
    lol utadhani uko jehanam utazungushwa weewe
    utahangaishwa ilimradi tu watengeneze mazingira ya rushwa tuu
     
  8. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Bangi tuu hakuna kingine polisi wengi tanzania ni wehu hawatumii akili wanapo shughulika na raia utafikira wanachunga ngombe kwani mtu kama kapita bahati mbaya si unamuonya au kumrudisha kwa mongezi ya kiungwana kama akikaidi ndio hatua zingine zifuate lakini hawa wa kwetu takataka kabisa hawana lugha nzuri.mmoja juzi nimetoka benki .
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duu yani yule bwana mkubwa kiukweli walimuonea isitoshe alijitambulisha mie ni meneja wa jengo wakamwambia umeneja wako peleka huko.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Polisi wana vyeti vya kufoji wengi ni vilaza
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aisee hawa jamaa wenye kaki cjui ni vipi?
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mmoja juzi umetoka benki.... Jamani simulizi umeliacha kwenye chorus
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ndio hao waliotajwa na NIDA
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    inawezekana pia meneja alikuja kwa shari, na kutaka kutaka kuonehsa umeneja wake. unajua pesa za watu ukipewa kusindikiza si mchezo, sasa mtu akileta za kuleta, inatakiwa adhibitiwe mara moja. mpaka hao njagu wanasema tutampeleka kituoni atueleze huo umeneja wake, maana yake alionesha kudinda.

    halafu kulikuwa hakuna haja ya kubagain nao wakati bado wako kazini, angesubiri wamalize shughuli yao, halafu aende kuongea nao. nadhani hayo yote yasingetokea. kwa bahati mbaya, askari wanafundishwa kutokumwamini mtu yeyote yule, hivyo meneja anaweza kutumia tittle yake kufanikisha uhalifu
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kaki si za CHADEMA? na ni mwanza yaliko tokea, ambapo polisi wa eneo hilo wanatuhumiwa na CCM ya mwanza kuwa ni wafuasi wa chadema
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duuu.....! siasa tena kwenye hili..?
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa akili ya kawaida nijuavyo mimi; watu hawa washushapo au kupakia Pesa gari yao husogezwa kabisa mlangoni na hujiekea mipaka asikatze mtu wakati wafanyapo zoezi hilo kwa kuamini kuwa Jambazi hana alama na yeyote aweza kutumika kwa kuwazuga askari na wao wakafanya tukio, so hop Meneja au huyo kijana hawakua waelewa wala subira hata wakajibishana vbaya na kutofautiana lugha, naamini pia ujambazi ungetokea pale tungewalaumu Polis hebu tuwaache wafanye majukumu yao, kuna cases hazihitaji kubembelezana"
     
  18. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaa mambo mengi kuninterference kidogo ilijitokeza. nimetoka benki na fuko la pesa nimesimama hapo nje nasubiri dereva asogeze gari nisepe si unajua bongo huchelewi kupigwa ngwara ananifukuza toka hapa bila salamu wala kuuliza,nikaona ni mwehu alitaka nikasimame wapi na anaona nimetoka benki na fuko langu nikamkatalia nikamwambia niende wapi labda kama atanipe ulinzi hadi huko anakotaka nikasimame alipoona na msimamo akawa mpole ila ningetetemeka nafikiri hata makwenzi ningepigwa.
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    wengi wameishia darasa la 4 wakapewa nafasi kwa kubebwa ndo mana wanafanya mambo hovyohovyo
    wanatumia nguv kuliko akili khaaaaa
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Dah pole yake.... afu juzi si alikwua kwenye miss Nyamagana akitoa zawadi lol....... jamani inasikitisha
     
Loading...