Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Habari Corp ni dalili nyingine ya mgogoro ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Oct 16, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesoma kwa mshangao mkubwa makala kwenye gazeti la Mtanzania, Mtanzania hili hili ambalo mwaka mmoja uliopita lilikuwa sauti ya CCM sasa ndilo linaishambulia CCM kwa nguvu zote.

    Kuna nini kimetokea? Au ndiyo mikakati ya kumvua Kikwete uenyekiti wa chama? Au Wamezisoma alama za nyakati wakaona hawawezi kuenendelea kwa kuendelea kuwa sauti ya chama kinachokufa?
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Habari gani hiyo?
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu makala zote za Mtanzania ya leo ni anti-CCM, utadhani unasoma MwanaHalisi
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuuu ugali.?
    Pili fisadi kaishachoka cccm
    Ruzuku walioahidiwa na ccm hakuna
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari cooperation si mali ya Rostam?itabidi tumwulize inakuaje tena anakishambulia chama chetu.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    amechoshwa na siasa uchwara
     
  7. M

    Mboja Senior Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Siku watu mtaelimika ndipo Tanzania itabadilika. ukifanya mazuri usemwe kwa mazuri. Ukifanya mabaya ukosolewe, na usipoelewa kakufilie mbali. CCM sio Tanzania, waliikuta. Tanzania ni ya watanzania wote.
     
  8. l

    lageneral Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule igunga Mtanzania walitoa makala kuwa ccm kwa miaka yote haijafanya kitu igunga na mwandishi akasahau kuwa igunga kwa muda wa miaka 20 ilikuwa chini ya RA mmiliki wa gazeti hilo.Huu ni mwanzo wa mwisho wa habari corp,raiamwema wako mbioni kuanzisha gazeti la kila siku na redio,watu makini kwa kila nyanja ya habari.Waandishi deiwaka wa RA watazimiwa baharini.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angalau watumie taaluma zao sasa kuandika, walipofushwa mno na ccm
     
  10. m

    mharakati JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RA ana agenda yake ya kumsalimisha swahiba wake na partner wake EL katika hii ya magamba kwa hiyo lazima aweke uhasi katika chama iwatishe watu wanaotaka kufanya haya maamuzi na kummulika zaidi JK ni kumsalimisha EL huitaji kuwa political scientist au jasusi kujua azma hii
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    turushie angalau makala moja tu
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Good idea. Binafsi waeke vyote, ila ntasuuzika nafsi ntapoona tv ya ku counteract umbea na upuuzi wa tbc, channel 10 na tv nyingine ambazo ni makuwadi wa CCM
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rostam na timu yake (akina Bashe) walijua igunga inaenda upinzani, akasahau kuwa magamba ni hodari wa uchakachuzi. Sasa anakuja na plan b ambayo anadhani itasaidia kuiangamiza ccm. Uzuri ni kwamba vita ya panzi furaha ya kunguru, maana unapata 'mlo' bila kutoka jasho jingi, khaaa!
     
  14. T

    Thegame JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mnafurahia huko ccm kukiwaka moto lkn mbona huko cdm sioni plan za ku take advantage ya hii hali?what is the plan?
     
  15. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kusema rostam hana ubia tena ccm. Tusubiri tuone mwisho wake ni nini.
     
  16. K

    Kamura JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unafikiri wamefurahi Bosi wao Rostam kuvuliwa gamba?
     
Loading...