Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Habari Corp..kumuomba Radhi Mh Sumaye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Sep 8, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hii nimeisikia jana..kuwa Gazeti la Mtanzania linatakiwa kumuomba radhi mh Sumaye..katika magazeti yao kwa siku saba mfululizo kuanzia leo..

    Source:ITV News
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa wataomba radhi watu wengi sana kwa sababu sas hivi wao wanachokifanya ni kuchafua kila mtu ambaye wakubwa zao wanamchukia. Njia nzuri ni kuyafuta tu magazeti hayo ili kulinda heshima ya taaluma ya uandishi. Kuomba radhi wakati wameshaumiza hadhi na heshima za watu ni sawa na kujaribu kumrejeshea kuku manyoya baada ya kumnyonyoa.
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Waliandika nini hadi waombe radhi?? tupeni habari kwa undani tafadhalini wakubwa
     
  4. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tupen details za kutosha, wanaomba radhi kuhusu nini, na kwa nn waliamua kumchafua na kwann wanaomba radhi?
     
Loading...