Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New device found!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku moja nikiwa foleni pale NMB morogoro,kuna wanachuo wawili wa SUA walikuwa wakirushiana miziki na videos kwa simu zao.Mbele yangu alisimama mzee mmoja na mvi zake,mkononi kashika simu lake kubwa la mchina huku amelisahau likiwa bluetooth on.Mara simu yake ikatoa request ya bluetooth connection,huku kapigwa na butwaa,aka-accept.File likaanza kuwa loaded,1%,15%,94%,100%...new video received,open it?,mzee akabonyeza,'YES'.Kilichotokea ni balaa kubwa duniani na homa kilo 10,ilikuwa ni PORNOGRAPHIC VIDEO!.Ndani ya benki pakiwa na utulivu wa hali ya juu ilishamiri miguno ya kingono ngono tena kwa sauti ya juu kabisa ya simu ya kichina.Mzee wa watu alichanganyikiwa,macho yote kwake,kila akijaribu kuizima ndo kwanza akawa anaongeza volume ya sauti.Mzee akaona isiwe shida,akang'oa battery ya simu na hatimaye pale ndani pakawa shwari huku kila mtu akiwa haamini alichokisikia na kukiona.Simulia sana ila usiombe yakukute.OVER.
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh yan usiombe kwel yakakukuta mmh.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We acha tu,nilimuonea huruma sana yule mzee.
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mathikini mthee wa wa2
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mimi ndio yule mzee. Sikuona noma wala nini, niliona bonge la mjanja.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo bujibuji,majibu yako hayatabiriki.OVER.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    za asbuhi waungwana!
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Feis buku hicho kifua chako balla nimekipenda, ila siyo hivyo utakavyofikiria.
     
  10. Godfrida

    Godfrida Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyo mzee nae ana accept vitu asivovijua
     
  11. m

    manfred robert New Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wish ningekuwepo eneo la tukio nijionee 'live'
     
  12. p

    pililani Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    huu ni utani siyo kweli. kuna porocedures za kujoin divice moja na nyingine. kwanza unaziconnect, zikiwa connected, ndipo unweza kurusha unachotaka na mwenzio kupokea. sasa wewe umeleta watu hata hawafahamiani, mara mmoja anarusha, na mwingine anapokea pasipo kuunganishwa. au siku hizi simu za mchina zinaautomatic connection?
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    :lol:.....
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hana lolote huyo, kaweka boost ya kichina hapo
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !
     
  17. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona inatokea mara kibao sababu wabongo wengi especially wazee hawajui matumizi mengine ya simu mbali na kupiga na kutuma msg sasa unapowaambia habari za jinolablue wapi na wapi
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kama iyo ilinikuta baraza la mitihani. Ilikua nourmaah.
     
  19. M

    Manjuu22 New Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee lazma atakua alijamba
     
  20. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sory !
     
Loading...