Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno KAMBI RASMI lilikaziwa na Hamad Rashid kwenye kanuni za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MushyNoel, Feb 3, 2011.

  1. M

    MushyNoel Senior Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Neno kambi rasmi liliwekwa ndani ya kanuni za sasa kwa shinikizo la Hamad rashid wakati wa kuunda kanuni hizi mpya za bunge.Alifanya hivyo ili kuzuia wenzake kutoka nje ya kambi rasmi kuongoza kamati hizi.

    Taarifa zinasema Hamad litaka kuwekwa kwa kifungu hicho kwa kuwa aliamini kuwa chama chake ndicho kitaongoza upinzani bungeni kwa kuwa kina mtaji wa kutosha visiwani Pemba.

    Kilichosababisha Hamad kushinikiza kuandikwa neno rasmi kulikuja kufuatia hatua ya mbunge wa Bariadi Mashariki,John Cheyo kumshinda Hamad mwaka 2005.Wakati CUF ilikuwa inaunda kambi rasmi ya upinzani bungeni peke yake.Cheyo akaenda kugombea nafasi ya mwenyekiti PAC.Akamshinda Hamad ndani ya kamati.Sasa ilipoundwa kamati ya kanuni kuangalia kanuni mpya Hamad akasisitiza kuwekwa kwa neno rasmi.
     
  2. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Imekula kwake .... ubinafsi na uroho wa madaraka!
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchimba kisima kaingia mwenyewe
     
  4. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HR ana uchu wa madaraka, na hapo kakutana na kisiki cha mpingo.imekula kwakwe.
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nawashangaa viongozi wanaopenda umimi sana kama hawa wa CUF, wamejivua magwanda ya mapambano dhidi ya dhuluma za za CCM kwa wananchi na kuanza mashambulizi dhidi ya CDM wamcontact Mrema sasa yuko wapi kisiasa je ndio malengo yake kuzeeka namna ile huku kila mtanzania akikuona kigeugeu?

    Waache mzaha wasome alama za nyakati, CUF walikuwa na haki ya kuongoza Zenji toka 1995 wanalalama kivyao, na sulihisho ni kuanza kuishmbuli CDM watu wataanz kuwakimbiza majukwaani na kuwalazimisha msalimie ki CDM believe me.
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama aliweka Hamad au si yeye kilichopo sasa ni sehemu ya kanuni. Si kwamba aliweka Hamad pia anaweza kuondoa, hapa tunaongelea suala la kanuni. CUF waendelee Znz huku bara wameshapoteza mwelekeo kama kaka zao wa CCM.
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yule yule aliyekupandisha ndiye atakayekushusha. :msela:
     
  8. M

    MaryGeorge Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyundo aliyotumia kugongea ndiyo inayomgonga yeye sasa hivi - ama kweli mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu...
    Pole sana Mh. HR!
     
Loading...