Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neleja na giza lake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muraweto, Jul 25, 2011.

  1. m

    muraweto Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja anazidi kutugawia giza badala ya kutupa umeme! kinachonishangaza katibu mkuu wa wizara anatuhumiwa kwa kukusanya pesa za kuwahoga wabunge ili wapitishe bajeti lakini eti Ngeleja yeye safi!!! hivi huyu Jairo alikuwa anafanya kwa niaba ya nani na ili mfurahishe nani kama si Kikwete na baraza lake la mawaziri na hasa Ngeleja? mbonawao hawawajibiki?
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Neleja
     
Loading...