Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Zetu wa Kanda ya Ziwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bm21, Feb 15, 2010.

  1. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rugaimukamu: Hivi Rweyongeza, kare katoto kako Gozbert kako wapi siku
    hizi? maana nakumbuka karikuwa dull darasani mwenzake Albert ni daktari
    bingwa sasa!

    Muchunguzi: Ee Albert kumbe ni mtaaram bwanaa.

    Rweyongeza: Aaa Gozbert yupo, yeye kazi yake ni kuwahudumia wagonjwa
    warioshindwa na madaktari bingwa!

    Rugaimukamu: Mmmmhh

    (BAADA YA Rugaimukamu kuondoka )

    Muchunguzi: Eee Rweyongeza, nirishindwa kukuuriza mbere ya Rugaimukamu,
    sasa kama Gozbert anahudumia wagonjwa warioshindwa na madaktari bingwa,
    yeye ni nani?

    Rweyongeza: Aaa unajua Ka Gozbert hakakusoma hivyo kanachimbaga makaburi!
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kumbe Gozbert ni mchimba makaburi profesheno...
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaaaaa, iweee, waija na iyyasi! Torabonangana nyenkya!
     
Loading...