Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rugaimukamu,Muchunguzi&Rweyongeza on Gozbert

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IronBroom, Jan 29, 2010.

  1. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I came across this dialogue......

    Rugaimukamu: Hivi Rweyongeza, kare katoto kako Gozbert kako wapi siku
    hizi? maana nakumbuka karikuwa dull darasani mwenzake Albert ni daktari
    bingwa sasa!

    Muchunguzi: Ee Albert kumbe ni mtaaram.

    Rweyongeza: aa Gozbert yupo, yeye kazi yake ni kuwahudumia wagonjwa
    warioshindwa na madaktari bingwa!

    Rugaimukamu: mmmm

    (BAADA YA Rugaimukamu kuondoka )

    Muchunguzi: Eee Rweyongeza, nirishindwa kukuuriza mbere ya Rugaimukamu,
    sasa kama Gozbert anahudumia wagonjwa warioshindwa na madaktari bingwa,
    yeye ni nani?

    Rweyongeza: Aaa unajua Ka Gozbert hakakusoma hivyo kanachimba makaburi!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah hawa wenzetu nao na matatizo tupu jamani :p
     
Loading...