Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zangu nimefiwa na baba yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamkoroma, Feb 19, 2011.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yenu nimefiwa na baba yangu jana tar. 18/2/2011 muda wa saa 11 jioni kwa habari toka kwa ndugu zangu,
    mimi ndugu yenu nipo nje ya TZ, ni vizuri kukaa mbali lkn yanapotokea mambo kama haya inaumiza sn, natamani ningekuwa nyumbani ningewahi mazishi kwani mazazi wangu amefia kijijini kwetu na nimbali na motuary, inaniuma sn kwani sitakuja uona uso wa baba yangu.
    Hapa jamvini ni kwetu sote ni vema kupeana habari hizi.
    Mungu awabariki sana.
    Chamkey.
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu, mungu aiweke mahala pema peponi roho ya baba yako na akupe wewe nguvu na ujasiri katika kipindi hiki cha majonzi, tuko pamoja na again, pole sana.
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Pole sana ndugu kwa msiba uliokupata. Mungu akupe faraja na akutie nguvu wewe pamoja na waombolezaji wote.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .. pole sana ..... kazi ya mungu haina mipaka ... RIP
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    pole sana Chamkey....inauma mno kupoteza mzazi na inauma zaidi pale unapokuwa mbali bila kuweza kumuaga kwa mara ya mwisho....Mungu atakutia nguvu...yeye ndie awezae yote....nyie mlimpenda lakini Mungu alimpenda zaidi....mapenzi yake yatimizwe
    Pole sana.....RIP Mzee wetu
     
  6. K

    K007 Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yangu! jipe moyo sote ndiyo njia hiyo ni kweli inauma bila kuona hata sura mara ya mwisho! inauma!
     
  7. semango

    semango JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu.hakika ni wakati mgumu sana lakini yote ni mipango ya Mungu.Mungu akupe nguvu ya kuhimili na pia Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi...pamoja sana mkuu
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole Sana Mkuu na Mungu Akubariki, Hasa hiki Kipindi Cha Majonzi..
     
  9. C

    Chamkoroma Senior Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu angu nashukuru sana kwa maneno yenu ya upendo, kweli najisikia faraja kuwa ninao ndugu zangu japo sijawahi kumuona hata mmoja wenu, Mungu awabariki sana, najiandaa kuondoka kuanza safari kurudi nyumbani kuanzia jumanne au jtano niandae ticket baada ya kupata ruhusa toka kazini,
    mungu awabariki sana sana ndugu zangu najisikia amani sana kwa maneno yenu ya kunifariji.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chamkey,
    Pokea salamu zangu nyingi sana za pole.
    Labda nikufahamishe kuwa tatizo kama ulilo nalo wewe limeshatufika wengi sana, na hakuna jinsi zaidi ya kulibeba na kumwomba Mungu akupe faraja hasa kipindi hiki kigumu kwako.
    Mungu aiweke pema peponi roho ya baba yetu mpendwa.

    Lakini kwa nafasi ya pili ya jambo hili, naona umeamua kuweka kila kitu kwenye anonimity, huenda ukawa unaamini katika privacy ideology!
    Lakini ingekuwa ni mtu kama mimi ambaye sina ideology hiyo ningeweka mambo hadharani, kuwa baba yangu anaishi wapi, na atazikiwa wapi kimaeneo,...huwezi jua bana...dunia hii ni pana na mahusiano hayana mipaka!
    Ni mtazamo tu broda huku tukiwa tunaendelea na maombolezo.

    Nadhani nimeeleweka...Kaza moyo kaka!
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu.Mungu akupe nguvu wakati huu mgumu na ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu kwa huo msiba mkubwa. Mungu akupe nguvu na akutangulie ktk safari yako
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pole kwa msiba mzito uliokupata jipe moyo kuushinda uzuni mungu upanga kila jambo nahiyo nimipango ya mungu hakuna wakuipangua lamsingi nikumwombeakwa mora amwondoshee kila aina ya mizigo huko ahera ili awe huru!!
     
  14. Miss X

    Miss X Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu, mungu akujaze ujasiri wa kuweza kuhimili wakati huu mgumu.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Pole sana!
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu nakutakia kila la kheri ktk kipindi hiki cha majozi
     
  17. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka.
    Mungu akupe moyo wa uvumilivu na busara zaidi kipindi hiki ambacho hautamuona tena baba yako.
    Mungu akupe nguvu na ruhusa upate ili kuja kuona japo nyumba ya kudumu ya mpendwa wako.
     
  18. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana cham, Mungu awatie nguvu
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole sana sana, RIP mzee .
     
  20. kijana makini

    kijana makini Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana ndugu..May the almighty God help u to be strong in this hard time.may tha soul of your dear Dad rest in peace in the eternal light..Amen
     
Loading...