Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu yangu huyu ni gay?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Sep 26, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu kijana of 25yrs nimemkaribisha nyumbani kwangu tangu amemaliza chuo mwka huu.......ni kijana mstaarabu,mcha Mungu,mtanashati,mwanaume kamili kabisa kimtazamo na kimatendo...anaendelea na job searching yake hapa nilipo mimi na familia yangu.Nyumbani hatushindi mimi n amke wangu tunahangaika wiki nzima isipokua jumapili au kwasababu maalum..kijana anashinda nyumbani kwa uhuru wa kutosha kabisa.........

    majuzi alitumia compyuta yangu ya nyumbani kusurf internet na kuedit CV nilimruhusu ukizingatia hana computer..kwa sisi wataalamu kidogo wa IT nikakuta history hakuclear...sikupenda sana kufuatilia lakini nilikuta pages za mambo ya magay.....nikauchuna..nikaclear!! after 2 dayz akaacha facebook page yake chafu imejaa inbox ambazo kwa harakaharak akama 50ivi ila sikusoma,anatumia jina la kizungu na picha ya kizungu inayoashiria kabisa kuwa ni mwanachama wa mambo ya cameroon...hiyo ni cha mtoto!!baadaye wakat naendelea kutafakari janga hilo nyumbani kwangu nikakuta kaacha moviclip ya gay kwenye compyuta ya nyumbani..ivi anafanya makusudi au?!!nimefanya kosa kunyamaza?au ananitaka ndugu yake?am not a member wala sisapot uchafu huo ila tabia yake imeniudh ukizingatia mke wangu huwa hatumii compyuta hiyo maana ni kwa ajili ya kazi zangu tu na nimemruhusu atumie ili kuedit CV naona kaamua kunionyesha uchafu wake kabisa....nashindwa kumuelewa!!Hii dunia inaelekea wapi jamaniii!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Pole wee
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Duh!Inaonekana hauko mbali sana na ukweli!
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh... Mtihan huo..
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    aiseee, vumilia upate mwisho wake, ukimstua saiz utakoswa hiden details.
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sema na ujue hali yake
    , msaidie.....
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    mwambie akikataa chukua hatua
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kuedit CV lazima kuwe na access ya internet?...kama anataka kuedit CV yake tena mpe laptop/PC pasi modem...full stop
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole ya nini?? wakati huyu mleta mada anataka kuingilia uhuru wa ndugu yake
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Magay wapo wa aina mbili....'walaji' na 'waliwa', be careful...kama ni mlaji halafu una vitoto vya kiume hapo home!
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maybe he is just curious..........we endelea kumfatilia zaidi, kama utajagundua for sure mshauri kuhusiana na tabia hiyo na kumkanya kama akiendekeza hizo tabia mwambie huezi ishi na sampuli hiyo
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Boflo nahisi kama naanza kuamini shutma dhidi yako,though huwa sipend kujugde mtu kwa mtazamo wa wengine ,sasa hapa ni uhuru gani amabo huyu jamaa ameiingilia na mtu anacha vitu vionekane ye mwenywe!
    sidhani kama hyo mgeni kaingiliwa uhuru wake sanasana ye ndo anachafua halia ya hewa hapo kwa watu!mambo ya kuangalia porn za wanaume watupu ndo nini kama huyo jamaa sio chapati za maji na yeye!ah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtafutie fitna tu esepe alikotoka. PERIOD!
     
  14. R

    Rubesha Kipesha Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol! Pole. Mwambie wazi kuwa hupendezwi na tabia hizo hapo kwako.
    Hapo usalama wa watoto umekaaje asije akawa Cameroon akikosa
    wa kumcameroon.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Hii njia itazui hiyo tabia?
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nilijua tu! lakini hajaingilia since alitumia computer yake
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Aisee pole sana. Ningekua ndani ya viatu vyako, ningetafuta namna ya yeye kuondoka mapema tu na kuendelea na maisha yake bila chuki yoyote. Kusema kuna lolote utasema eti abadalike MH ni ngumu. Msaidie apate kazi asepe!

    Undugu wenu waki vipi if you don't mind me asking.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Duuuh hii inasikitisha sana! Ila fanya uchunguzi wa kina kabla ya kumjudge!
     
  19. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    acha kumpa komputer, kama kuedit akafanyie internet kwisha habari....unajua ukiwa ktk miji ya watu unapaswa kujiheshimu siyo unakuja na vitabia vyako vya ajabu.
     
  20. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako tu mkuu, huyo sio Gay but anawazingua tu magay humo kwenye ma site hayoo
     
Loading...