Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu yangu ana mashetani, je ofisini kwake nipeleke supporting document gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, May 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu anasumbuliwa na mapepo wachafu wenye kuongea kiarabu kitupu, tangu Ijumaa anaongea makorokocho.
    Je ninapoenda kumuombea ruhusa ofisini nipeleke kithibitisho gani?
     
  2. ULUMI

    ULUMI Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mgonjwa huyo, Mpeleke Kimara KKKT kwa mapacha apate maombezi mapepo yote yatatimkia baharini.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    angekuwa mgonjwa angeenda hospitali angepewa ED, je huko KKKT wanatoa document gani kuonyesha kuwa jamaa ni mgonjwa
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    kweli hizi sasa ni siku za mwisho
     
  5. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Document inayotambuliwa na taasisi yoyote ni ripoti ya daktari(ED). Ama kwa tiba mbadala,Mbanikie ulimi wa kitimoto ukauke vizuri paka chumvi kiasi kisha mpe ale. Atapona.
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo kazi ipo.sidhani kama bosi wake ataamini kuwa ana mapepo.mpeleke job atleast amuone
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    majini yenyewe ya siku hizi yanafuga nguruwe, yaani wanakula kiti moto hao, balaa
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hana haja ya ED. Akiombewa anarudi tu kazini mara moja. Usichelewe nae we mpeleke mara moja na watumishi watamwombea na yatamtoka kwa jina la Yesu. Jaribu kuomba likizo ya dharura kama hajaenda kazini muda mrefu. Usichelewe hayo cha mtoto kwa bwana Yesu.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    kama anatumia usafiri wa daladala ndio patakuwa patamu. Konda anaomba nauli, mashetani yanajibu kiarabu
     
  10. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Record hayo makorokocho anayoongea halafu nenda nayo ukaape kwa mwanasheria au mahakamani kuwa kweli hayo yameongewa na huyo ndg yako. Wakishasaini peleka hivyo vyote ofisini. Wakikataa basi wenyewe ndo waliomtupia madubwasha hayo.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    tena yawezekana wateule washanyakuliwa na inaelekea ni wachache mno,tuliobaki including yule mdingi alipiga hesabu za 21 may,tunataabika na mambo ya maluweluwe,ooops sijui itakuwaje huko mbeleni?!!!!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hebu tuwekee hapa jamvini hayo makorokocho ....!
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hatari ya denja
     
  14. std7

    std7 JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mpeleke kwenye maombezi baada muda anapona.
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bujibuji,u a so funy.
    kwani hakuna makonda wanao ongea kiarabu?ha ha haaaaa.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mfukize kwa majani ya kitunguusomu na mavi ya Tembo na na mavi ya punda siku hiyo anapozungumza lugha hiyo ya kiarabu kama kweli anayo mashetani wachafu watamkimbia hawata kuja tena kumletea

    matatizo wakati unamfukiza avae shuka nyeupe huku unamuombea kwa jina la Mwenyeezi mungu yamtoke hayo mapepo wanayomsumbuwa wakati unapomfukiza useme maneno haya ( Ewe pepo uliyekuwepo ndani ya taja jina lake (fulani bin fulani) ninakuondosha utoke ukimbilie baharini kwa jina la Mwenyeezi Mungu mmoja toka haraka) Sema mara 3 usikae mbele yake wakati unapomfukiza asije kukuvamia wewe kisha umfukize asubuhi na usiku kwa muda wa siku 3 yatamkimbia mwilini hayata rudi tena hayo mapepo yaliyomkumba.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio supporting document ya kupeleka ofisini kwake kuonyesha kwamba hajaenda kazini kwa kuwa ana mapepo?
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Ni Tiba sio supporting document upo na mimi mkuu?
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Mpeleke hospitali kitengo cha magonjwa ya akili aonwe na psychiatrist, lazima tu atapata diagnosis fulani na atakupa document za kukusaidia kuomba ruhusa kazini..problem solved..ila itakuja problem nyingine ambayo inaweza ikahatarisha ajira ya mshkaji, kama ana ugonjwa wa akili ataweza kufanya kazi? usalama wa colleagues zake? unyanyapaa?

    Chagua mwenyewe.
     
Loading...