Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Mkullo ,Shaffiq & Hannif brothers hawalipi kodi , je ulijua haya ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Oct 7, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ndugu Mkullo
    Salaam sana toka Tarime kupitia hapa JF,
    Baada ya tetesi kwa muda sasa na hatimaye upepelezi wangu umekamilika .Na kwa kawaida JK kazi yetu ni ku set agenda baada ya kuwa tumejiridhisha na kuipa Serikali taarifa .Kama ndiyo hivyo basi leo naleta taarifa kwako na wengineo wote serikali kwamba hawa brothers hawalipi kodi ya Serikali pamoja na kufan ya biashara kubwa mno ya kuchapisha hapa Tanzania .Hawa jamaa wana kampuni yao inaitwa DTP na ofisi zao ziko pale Voctoria .

    Kitu kizuri kimoja ni kwamba wamekataa kutokuwa 10% ili wapate kazi lakini sasa wamekuwa muda muda hawalipi kodi na hata sasa ukifika ukaomba risiti utapewa ambazo hazina rekodi na wana fyatua hapo hapo .

    Ukiwa na kazi wanakupunguzia kwa kuwa watakushawishi usiombe risiti maana hawana na ukiitaka sana watakupa ila watakuumiza bei .

    Ushahidi ninao na nimebaki kushangaa kwamba ni kweli inawezekana kuna mkono wa mmoja wenu huko juu ndiyo maana hawa wahindi wanapeta hivi au ni bahati mbaya wanaiibia serikali nanyi hamna habari ?

    Wazalendo wengine wa JF naamini sasa mtaanza kuelekea huko na kujua haya ninao yasema na Serikali sasa na hasa TRA karibuni kule mjue kama nisemayo ni ukweli ama uongo .

    Ninaufungua mjadala .
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hao ni desktop publishing wale karibu na tmj ??
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ndiyo shy ndiyo hao hao ambao mimi nimekamilisha uchunguzi wangu muda mfupi .
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa hiyo dtp anaitwa arif jinnah
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Lunyungu at it again......
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Masatu naye; huangalii hoja unaangalia mtoa hoja!
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    U r right kuna wachangiaji wengine huna haja ya kusoma walichoandika, jina na heading vimetosha kujua watachaondika, believe me Lunyungu is very consistence on this, never let me down!
     
  8. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #8
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwiw kwiwiwiwiwi!!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135



    Baada ya utani sasa mkuu let us dwell kwenye hoja iliyoko hapo.Hebu at once tuwe wazamiaji wa hoja na tuujue ukweli .Mie nina nondo tayari na naomba sasa TRA na Mkullo wajue hilo .

    Asante Masatu kwa micky zako lakini ndiyo tunaenda hivyo
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanawane mwaga basi hizo nondo tuserebuke nazo.... by the way hows Tarime?
     
  11. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Weka evidence zako wenye ofisi zao huko TRA watweza kuwashughulikia vizuri ama find your own insider huko TRA mkabidhi mambo afanye kazi otherwise watahonga tuu na kukwepa kodi wataendelea!
     
  12. L

    Lione Senior Member

    #12
    Oct 8, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao tone la maji katika bahari,hivi hawa tra wanajua kinachoendelea huku kwenye mahoteli ya kitalii?huku mbugani?wanajua ni vyumba vingapi vinatumika perday?wageni kiasi gani wanalala?wanajua kua vilevi vumikavyo huku havina hata hio stika yao ya tra?
     
  13. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata kama wangelipa hiyo kodi ineishia mikononi mwa mafisadi...hakuna jema kila kona shida tuu
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2008
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeshaona tangazo la TRA! barabara nzuri zinajengwa na kodi yako(nafikiri hii wanaongelea za mjini)

    Laiti kama tra wangekuwa makini na utaratibu wa kodi ukawa salama na huku matumizi yake yasiishie kununulia magari ya wakurugenzi basi hata huku kijijini ninakoishi barabara hizi za msimu zingekuwa hadithi



    MKIKUBALIANA KWA KILA KITU BASI MAKUBALIANO YA HADITHI ZA MAPENZI
     
  15. C

    Chuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lunyungu una vielelezo?

    Mwaga hapa hizo risiti...maana kubuni Hukawii...

    Pia Tufahamishe Hatua gani umechukua hadi sasa kisheria?

    labda nikuulize swali...kwa ushahidi wako kwanini umeona Mkullo ndio Responsible kuliko Mkurugenzi wa TRA au Maofisa wa TRA?
     
  16. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Isipokusanywa inapunguza idadi ya wapiga kelele.



    .
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Bado kuna wanao taka ushahidi juu ya hili nibandike risit jamani ? Hivi hawa wahindi na kwa niliyo yasema na wanajulikana kwa nini basi makachero wa TRA wasinitafute niwape issue ama wavamie wenyewe waone ?
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ahahahah Lunyungu,
    TRA watakuja kwako kama huyo mtu ni against SISI M na kwa hiyo nasikia kazi yao ni kufilisi wafanya biashara walio against ufisadi.
    Lakini kwako na fununu hizi hawaji ng'o. Kama nasema uongo subiri kama watakuja, ingawa najua wako humu jamvini pia!
     
  19. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!! wizi mtupu kila kona ya nchi
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Hawawezi kwenda kwao maana wanajua kuna baadhi ya mawaziri huwa wanafika pale kuvuta chao na mwisho wana fadhili chaguzi za CCM na hili hawawezi kupinga .Charles Charles ana ushahidi mzuri sana wa hili .
     
Loading...