Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu Harris Kapiga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Nov 30, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu mheshimiwa nilianza kumsikia kupitia redio fulani ya dini mwaka jana kama sikosei. Baadae nikamsikia ile redio yenye beef na mbunge. Ana kipindi cha weekend tu. Sijui wiki nzima ndo anakula bata tuu. Hainihusu

    Juzi kati nimemkuta akisherehesha harusi fulani. Nilifurahi mwanzoni lakini baadae sikufurahishwa sana na jinsi alivyoiendesha ile shughuli.
    Huwa sipendi kuongea sana lakini sikupenda alivyokua amejipigilia make-ups na kutinda nyusi that is one pia sikupenda alivyokuwa anahandle ile sherehe its like it was not that too man enough!! nawasilisha mawazo yangu
    improve something brah unless otherwise stated.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    He is very well known "BOFLO". Tambua hilo.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Majungu.com
    je ulimuuliza kwanini unatinda nyusi?
    Je ulimweleza hayo mengine yaliyokukera?
    Kama hukumweleza unataka sisi tukusaidie vipi?
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani!!lakini si ameokoka na amempokea bwana...anaendesha vpindi vya dini..au sijaelewa maana ya BOFLO..nalog-off
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio majungu bwana buji...............unajua unapokua MC watu ni rahisi sana kukuona kuliko yeye kuniona mini..by the way sikupata ata confidence ya kumsogelea achilia mbali kuonana nae....

    nimeelezea nilichokiona..sio majungu maana sijasikia wala kuambiwa..nimejionea mwenyewe..na njia pekee ni hii kama atasoma ajirekebishe maana watu kadhaa ambao ni WANAUME tulifedheheka
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...now I believe, THE GODS MUST BE CRAZY!
     
  7. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I have known this dude over 10years now. Anamambo fulani hivi ambayo cyo ya kiume kivile which is normal these day but he is nt gay .
     
  8. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona ana family ni mume na ni baba,labda ni rumors tu kwa vile anajipenda sana.
     
  9. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa harris ameoa na anawatoto wawili
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,131
    Likes Received: 11,394
    Trophy Points: 280
    Nyusi izo
    [​IMG]
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kaka kujipenda hadi ukatinda nyusi kama mwanamke mmmmh hapo pana ulakini, sio kila punga hana uwezo wa kuzalisha miaka ya 90's nimefanya kazi kwenye shirika moja la umma kulikuwa na bwana mmoja anafanya kazi na mkewe offisi moja amini usiamini huyo papa alikuwa punga na chakuchelesha alikuwa anatembea na mwamnaume mwenzie wanaefanya kazi wote na mkewe nae akawa anatembea na mtu wa hapohapo kazini.

    Kitu walichokifanya ni wale waliokuwa wanatembea na mke na mme wakawa marafiki sasa mmoja wao akiwa na hamu na mpenzi wake wanapanga kila mtuanamchukua wake wanatoka ila yule anaye tembea na mama anakuwa wakwanza kumrelease mama ili asishtukiwe then baada ya saa moja baba nae anaruhusiwa kurudi nyumbani. na hii habari karibu watu wote walikuwa wanajua pale ofisini ila kwao iliwekwa kama siri kubwa sana, huyo mama alizaa watoto 3 na huyo baba ambaye ni mume wa ndoa ya kanisani. hivyo basi usimsemee mwenzio kwani hujui undani wake
     
  12. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama unaongelea harusi iliyofanyika Diamond Jubilee ilikuwa poa sana aliendesha vizuri sana, Beef zako na yeye usichangaye na kazi yake. Yule ni Mtanashati safi na kijana amempokea Kristo..
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah...........afadhali
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhh
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    hii habari ni ya kusikitisha sana.....unaweza kufahamu mwisho ulikuwaje?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    he has to work on the whole thing....
    kipindi kizima atacheza nyimbo sijui 'kumi', muda unaobaki mpaka awapaishe washikaji zake sijui wako china, marekani, japan....aaagrrrr yaani fulu kuboa!!!

    his selection is monotonous...boring!!!
    na hivi ni lazima apige kwaya za dhehebu fulani tu? (au madhehebu machache so to say)
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is too revealing
     
  18. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono bht. Harris ameharibu sana Gospel tracks. maneno mengiiiiii. na manyimbo yasiokuwa na ladha. CLOUDS MRUDISHENI BROTHER ALEX JAMANI Tunammiss sana
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh....jamaaani majungu.com ni noumaaa,hilo suala la yeye kuwa BOFLO hata mimi napinga. Nimefanya nae kazi STANBIC BANK -head offoce kabla hajaingia Clouds fm na alikuwa saafi tu. Wala hizo mambo za BOFLO hatukuziona au ndo kusema haifai kuwa msafi na mtanashati...au kwakuwa anaenda kufanya scrubin... muacheni kaka wa watu,ana familia yake na ina muheshimu kama nguzo ya familia.
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Hivyo mwanaume kunyoa nyusi ni utanashati au? Hata kama utanashati hii ya kunyoa nyusi mhhhhh!!
     
Loading...