Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto hizi zimenichosha ........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by condorezaraisi, Jul 30, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana Chit Chat niko vey serious juu ya hili..
    wenye kufunga kwa maombi mnisaidie.Fungeni mniokoe na janga hili
    Ni muda sasa nimekuwa nikiota na do na braza mmoja ...
    Cha ajabu ingekuwa labda naota ndoto tofauti tofauti la hasha ..
    Kila nikiota namuota huyo huyo na do nae ......
    Mara ya mwisho niliomuona kwenye kikao cha harusi ya mtu akiwa kama mwanakamati
    ..sijamuona tena hadi hapa ninapotoa malalamiko yangu
    Lakini sasa haipiti week/or mbili namuota ..
    Hivi ndo popobawa hawa ???????:A S cry::A S cry::A S cry:
     
  2. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana! Inawezekana huyo ni jini mahaba anakutembelea usiku!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kabla sijakwambia cha kufanya!
    Hebu nambie, takriban kwa mwezi huu umeota anakumega mara ngapi ?
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    we jg wewe, kwan kutaja mara ngapi ndo inadetermine matibabu au njia ya kumsaidia? hebu msaidie mwenzio bana!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani what i mean sisi waelekezajirika hua tunayo selfcapacity ya kumsikiza mtu na kisha kumpa elekezo, nini cha kufanya.
    Mf. Akijibu atlist kwa one moon anadrimz kumegwa once game to five game najua hapo hatokua na tatizo. Bt akijibu kwa muda huohuo anadrimz kumegwa 10 games to 15 up to 20 games !
    Hapo ni tatizo.
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    vip J siku izi umekuwa docta we proff...........yako sinanihii.......
    usije ukatulia mgojwa...
     
  7. Miss Bantu

    Miss Bantu Senior Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    pole bi shosti.. lakini kama unaenjoy hamna haja ya kkuombea
     
  8. Mchana

    Mchana Senior Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama utahitaji naweza kukutumia namba ya mchungaji anayeweza kukusaidia kwa njia ya maombi. Si lazima muonane macho kwa macho, anayo karama ya kukuombea hata kwa njia ya simu, na tatizo lako litakwisha.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MB ni hivi huyu hana enjoyable as long as amesha'whistle kua amechoka ! Kimego ndiyo kimekua kimego! Anamegwaje! Japokua kua ni kwenye drimz
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, enjoy yourself, ndoto hazina ukimwi.
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unamtamani subconsciously, baadhi ya ndoto ni vitu tunavyoviwaza/taka so inaweza kuwa sababu.

    anapiga round ngapi kwenye session? :lol:
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mzee wa kazi pepo mchafu, anayependa kuwabinjua wanawake bila kuwahudumia
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana ...pepo anatumia sura ya mtu unayemfahamu ?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Itakuwa mbili za haja, ndo maana hamsahau.

     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo Mkaka unamfeel Bana,,,,, uwongo uwongo???
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana dadaaa.... Ila jamaa ndo ameshaku popobawa safari zote hizo.
    Muombee kwa nguvu zote asirudi tena,atakuchakaza bureeee.
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    POLE MWAYA HILO NI JINI MAHABA. AU HUYO MKAKA ULIMZIMIA SANA NINI? NENDA KAULIZIE PALE ULIPOMUONA KWENYE KIKAO CHA HARUSI THEN UJUE HIYO HARUSI ILIKUWA YA LINI/WAPI THEN UANZIE HAPO KUMSAKA (kama ulimpenda na huenda ni tatizo dogo tu la kisaikology)
     
  18. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole mdada!! unaweza kukataa but ukweli ni kwamba inawezekana unafeelings kali kwa huyo kaka!! lakini hata kama ni ivyo c nzur sana so nipo pamoja nawe ktk maombi!! but jaribu kujchunguza kama unafeel any aatractivness towards him!!
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli yamekukuta!!!!
    Ukiamka unajikuta amekuchafuwaaaa ndotoniii........?
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unalalamika badala ya kufurahia ndoto hizo.. Afu inaonekana hujapata mwanaume kwa mda mrefu ndo maana
     
Loading...