Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa baada ya kupeana mimba imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Nov 15, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wengi wa wanandoa wapya siku hizi wanaingia kwenye hiyo taasisi baada ya kupeana mimba "kutest zali", kitu ambacho huko nyuma haikuwa hivyo.Na wengi walioana wakiwa 'bado" hawajaivunja ile amri.Siku hizi vipi?Au ndo utandawazi?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    vijana siku hizi si hawataki kuuziwa mbuzi kwenye kiroba?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Na wanaopata mimba kabla baada ya kuzaa mtoto akaondoka nao unasemaje??unahisi ni soln
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie mwenyewe hata sielewi hii kitu inakuwaje!
    Km ni kujua uhakika wa kuprojuzi si kunavipimo vya kitaalam vinavyoonyesha uhakika huo bila kutiana mimba?
    Ngija tuwasubiri wanaojua watupatie ufahamu juu ya hii kitu.
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aaa bora hata wanafikia kuoana...
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Some people already planned to get married.and accidentally become pregnant.

    Some people plan to have a baby first, before marriage. Then get married later.

    Some people never planed to get married OR get pregnant, but when a pregnancy happens they end up foolishly doing both.

    Some people are in the middle of planning a wedding a year in advance and then find out their birth control method failed them but they still get married as planned, after the baby or while still pregnant.

    Some girls accidentally get pregnant and the father just wants to do the right thing or they are pressured into getting married to give the child a supposed stable environment.

    Those are the scenarios I can think of off of the top of my head.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Yote kumi.
    Sijaona shida hapo ....
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    African boys should test their manhood
     
  9. O

    Obinna Senior Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa nyingi za sasa ni husababishwa na mimba ambazo hazikutarajiwa ndio maana miezi mitatu tu ni sawa na miaka mia tatu.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    The Finest
    kwa mimi nielewavyo mtu akibakwa
    Na akapata mimba hiyo ni accident..

    Hapo awali naona umetumia sana hiloneno
    Accidentally.. naomba ulieelezee kidogo ki
    Vipi mimba ni ajali kwa watu wanao plani
    kuwa pamoja..
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    binafsi ndo mpango mzima,sitangazi ndoa paka kitu kijipe!!!!
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanafanya kwa raha na akili zao timamu,mambo ya dot com hayo...
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sometimes most of the women always have that notion ya kwamba couldn't manage birth control au sijui siku zake akuzihesabu vizuri and so on so they end saying it was accidentally na hakuwa ame-plan and so forth, but kwangu mimi siwezi kusema ni accidentally so it's still an open discussion huo ulikuwa mtazamo wangu kwa watu ambao nimewaona wamekutana na such situation
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maadili yametoweka jameni!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ukimtosa ndo mbaya mkuu.
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani watu wanatumia vipimo halisia.. lakini ndo maana ndoa nyingi hazidumu kwnai zinakuwa na misiukumo ya mimba
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutest validity kunahusika...
    utauziwa simu chini ya mnara...
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kibaya zaidi na wabeba mimba wanaikubali hiyo,vipimo vya kitibabu haviwezi kutoa majibu sahihi?
     
  19. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    si lazima tuwe kama mababu na mabibi. hii hii system tuiboreshe ndo ubunifu
     
  20. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kawaida tu
     
Loading...