Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndivyo tulivyo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Oct 7, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vumbi lilikuwa likitimka Igunga huku helkopta zenye mbwembwe nyingi zikipasua anga. Kampeni zilifanyika kwa nguvu kubwa huku madege hayo yakitumika kwa ajili ya kuwavuta wapiga kura. Bila ya shaka madege hayo yangekuwa yanapelekwa haraka wakati wa majanga mfano kuzama kwa meli kule nungwi. Ni imani yangu kuwa watu wengi wangekuwa wanasalimishwa maisha yao. Lakini tumetanguliza mbele maslahi binfsi. Lakini stali yetu ya maisha hii.
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Serikali yako ilipeleka helkopta ngapi kama zi zile za nje ya nchi tu? Serikali inayohusika moja kwa moja haikufanya hivyo kwa muda mwafaka iweje vyama vifanye hivyo. Inauma sana kuona jinsi fedha zilivyoteketezwa Igunga, lakini hakuna jinsi ukombozi ni mgumu sana.
     
Loading...