Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege yaanguka mwanza airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ThinkPad, Oct 27, 2010.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani wenye updates please nasikia kuna dege limeanguka mwanza mtupashe habari mlioko mwanza
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ati?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Du leteni habari!
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hatari hii tena!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimeongea na dereva wa presisheni ananiambia WANAFANYA MAZOEZI na timu nzima ya watu wa fire na accidents JUST IN CASE NDEGE IKIANGUKA!

    so,
    ni mazoezi tu!
    huwa wanafanya haya mazoezi mara moja kwa mwaka!.....

    invizibo hebu tuambie upo karibu na airport hamna HEKA HEKA?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kitaalamu zoezi zima linaitwa TEST FLIGHT!.......

    muwe na amani jamani maanake NDOVU yangu ya VUGUVUGU ilianza kuwa chungu hapa kitunda,lol
     
  7. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni mazoezi. Nimeongea na mtu yuko Bugando Referal Hosp kasema huduma zimesimama kwa wagonjwa wa kawaida wanahudumiwa majeruhi kwanza. Mazoezi sidhani yangesababisha majeruhi.
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :tongue: KIU TAYARI
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye nyekundu ulimaanisha dereva wa magari ama rubani?
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mada ishaanza kupotezwa.
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Isije ikawa ikawa kati ya zile operation zao ati kuna ndege imeanguka na wana fanya ile kitu inaitwa drill testing ni jinsi gani wamejipanga kuokoa majeruhi.

    Kama walivyo fanya Dodoma mwezi wa 6 mwaka huu na bahati mbaya wakaumbuka pale Office ya Mkuu wa mkoa kuungua hao Fire au magari ay zima moto kwani yalitokea kuokoa mali za Office ya mkuu huyo wa mkoa DODOMA sasa ndio hayo nayo dhania huko mwanza ndilo lililotokea sasa mtasikia kwa TBC1 njioni kumbe ni kujipa ukakamavu wa kulinda kura maaana kama ni kweli mie ningezipata faster hizo habari

     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Do mmeanza!
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wewe mleta mada Key board yako haina space tab? Nilipata shida sana kwenye heading
     
  15. T

    Tristan Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu yupo mwanza anasema ni ndege ya jeshi anaenda kuhakikisha
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    poa lete Update na sisi tulio huku tuijue TZ yetu Haaaa haaaaa !!!!
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    sasa kwa nini huwa hawatoi taarifa?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Orait orait
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Usitishwe na ukubwa wa Chombo. Rubani ni Dereva vilevile.

    Wamejenga tu Kasumba ya kujiona wao ni MATAWI.

    Kuna hadi zile ndege wanaziita TAXI. Unakuta imesimama, unalipa na kumwambia dereva ondoka.

    Wewe unaweza kuwa umejificha nyuma na Kimwana, huyo dereva ajiitaye Rubani yuko kazini.

    Tuendelee na habari Muhimu................

     
  20. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    habarini za kwenu wanandugu,kuna mtu kantumia taarifa kuna ndege imeanguka mwanza
    mwenye taarifa yoyote atujulishe watu wa mwanza,,kwa wanaanga kuna kitu emergencydrill
    sasa sijui ndio hii ama israel kala vichwa kweli...watu wa mwanza tupen taarifa
     
Loading...