Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndalichako anawahujumu Waislamu bila Chenga.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kiogopeni, Jul 9, 2012.

  1. k

    kiogopeni Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kwenye Mtihani wa Kumaliza Elimu ya Msingi 2011, shule nyingi zilizofungiwa ni za Kiislamu. Mfano Shule zote zilizofungiwa Tanga ni za Kiislamu pekee.
    2. Mtihani wa Kidato cha Nne 2011, Shule zilizofungiwa pia za Kiislamu. Wazanzibar zaidi ya 3000 walifungiwa. Jumla ya waliofungiwa ni 4000 Tanzania nzima.
    Hii ni hujuma kubwa sana. Ndalichako aseme shule za bara alizozikagua kwa Soft ware yake zipo ngapi? Je St. Mathew ilikaguliwa? Angalieni Biology paper 2 majibu ya watahiniwa hasa michoro.
    Hii ilifukiwa.

    1. Sasa umekuja Mtihani wa Kidato cha Sita. Kawafyeka Waislamu na Kuwapa 70% F. Walivyolalamika wamefaulu kwa 70%.
    2. Kaajiri Mchungaji kushughulikia Bible Knowledge. Islamic kampa mtu asiyejua hata kusoma Herufi ya Kiarabu. Huu ni uhuni. Waislamu wapo wenye Masters ya Islamic na Arabic
    3. Waislamu na Watanzania Amkeni.


    Mengine tutayataja.
     
  2. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusichochee sana udini kila mfumo katika nchi hii ni mbovu!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    shukuru kawambwa ndo anawahujumu, au kwa sababu ni mwenzenu ndo maana hamumtaji?

    Acheni udini

    boresheni shule zenu...
    Fundisheni watoto zenu kushika sana elimu....
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna tofauti yoyote kati ya Uislam wa Tanzania na Ujinga?
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kusema kweli waislam wanapenda sana kulalamika wanaonewa. Tatizo wanaendekeza sana udini.
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri waislam tuanpenda sana kutukanwa na wenzetu, ndio maana kama hatupendi matusi tungekuwa walau tunafikiri kidogo kabla ya kuanza kumshushia lawama ndalichako! Hivi tumekwisha pima ubora wa elimu toka shule zetu, mimi niko morogoro hapa kuna shule moja ya kiislam inaitwa At Taun, hii shule ina hostel ya watoto wa kike lakini kinachofanyika hapo nyakati za usiku ni aibu tupu, kuna shule kama Jabar hilla hii nayo ni dhoofu kielimu haya njoo Dar sasa nini kinafanyika pale Tandika ile shule ya kiislam! jamani ifike mahali tukubali kuna tatizo kwenye shule zetu tukisha kubaliana hilo ndio tunaweza kushughulikia shule zetu, tusiamishie matatizo yetu kwa Ndalichako!
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Nyie wanywa kahawa na kashata badala ya kukaa na kusoma kwa bidii, mnakalia kulalamika. Nyie kaeni mnalalamika mwisho wa siku mnadai Ndalichako anawahujumu. Wakristo twasonga mbele hatuna porojo ni vitendo. Leo nimeangalia taarifa ya habari Kanisa katoliki limefungua hospitali mpya huko umasaini Longido ambayo itatibu Waislam( wala kashata) pamoja na wakristu. kwa maana nyingine Watanzania woote.
    sasa nyie msijitahidi kusoma endeleeni piga porojo.
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Utabadilisha ID yako sana lakini ukweli utabaki pale pale tu,Mtaishia kulalama tu somesheni watoto wenu kwa Bidii bila hivyo mtabaki kulalamikia KANISA utafikiri ndilo linalosahihisha mitihani Mtamlalamikia Ndalichako Bure.
    someni acheni upuuzi.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni kiogopeni,Udini udini huu mpaka lini?Acha kupandikiza chuki za ajabu hapa
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is too much. Ndalichako awaonee waislamu ili iweje? Tujenge utamaduni wa kuangalia mambo kama watanzania badala ya upuuuzi mdogo uitwao dini. Too sickening so to speak. Kila siku dini kila waislamu si waende zao huko kwao Saudia waone cha mtema kuni.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao njama zao tumeshazistukia na hayawi hayawi kuna siku yatakuwa tu. Wamebanwa kwenye idadi za shule sasa wamevumbuwa njia nyingine ya uendelezo wa 83/17.
     
  12. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona nyie kila kukicha ni kulalamika tu?
     
  13. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shika adabu yako wewe...nani mla kashata????
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Nimekugusa eh!! haya sasa chukua hatua badilika na elimisha wenzako noa wabadilike.
     
  15. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaribu kidogo kuuliza jinsi gani usahihishaji wa mitihani unavyofanyika kuliko kuleta porojo zisizokuwa na mashiko. Kumbuka pia watahiniwa utumia namba badala ya majina.
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Boresheni shule zenu! Msitegemee kuwa mtakwenda mbali kwa kulalama. Acha madrasati mtoto mpeleke chekechea, mtoto awe stimulated to elimu dunia mapema na sio elimu ahera mapema! hakuna ajuae kuwa elimu ahera ipo kule mnapokutafuta, ni speculations with no scientific proof. Boresha shule mtaona mabadiliko na mtafurahi sana
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante king,,,indirect unakiri kuwa necta hapako sawa,kisa MFUMO,,,,tutasikia mengi kwenye bajeti ya wizara ya ELIMU,,,,LETS WAIT
     
  18. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuongelee mfumo na si UISLAMU na UKRISTO,na kama ni hayo ya udini great thinkers hatuna muda nayo labda uyapeleke kwenye jukwaa la dini na imani,tuzungumzie kwa jinsi gani NECTA ibadilishe mfumo wake! roger that
     
  19. N

    Nelembe Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewasikiliza sana, lakini naona madai yenyewe ni upuuzi mtupu! Hivi kama Ndalichako angetaka kuwaonea, angewaonea kwenye somo moja tu la Kiislamu? Kwa nini asiwaonee kwenye masomo yote? Halafu alinayeratibu somo la Islamick Knowledge unamfahamu au unalopoka tu? Mimi bahati nzuri namfahamu vizuri ana Masters yake na anazo busara za kutosha tu kuliko upuuzi unaosema wewe mfunga Msuri mahiri! Tafakari, chukua hatua.
     
  20. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    Inawezekana kuna mkakati ulipangwa kuziinua shule za kiislam kwa kuiba mitihani bahati nzuri zikagundulika zikafutiwa.
    ulichotakiwa kufanya ni kutoa udhibitisho kuwa hazikufanya udanganyifu.
     
Loading...