Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi haiwezi wizara ya mambo ya ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Aug 27, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tangu nchimbi amechaguliwa kuwa waziri wa mambo ya ndani kumekuwa na wimbi kubwa la wahamiaji haramu na kuwahalalishia wakenya ambao sio raia kupata uraia.mfano antony ngoo na mwanae davis ngoo mwenye paspoti mbili,ya kenya na tanzania,afisa uhamiaji mwanguku alieyendesha upelelezi juu ya wakenya hao na kupendekeza waondolewe nchini kwani sio raia matokeo yake yeye ndio kahamishwa kwa shinikizo la mtoto wa mzindakaya.ushaidi upo kila kitu alikibidhiwa anadai wakenya hawa wanapigwa vita kwa sababu za kibiashara,kuna tetesi zimezaga mirerani amehongwa na wakenya hao na kupewa ahadi za kupewa shea kwenye mgodi wa tanzanite.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa Wizara gani anaiweza? Hafai kuwa Waziri wa wizara yoyole ile.
     
  3. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ahaaa losers don't think straight, fanyeni kazi acheni majungu vijana
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata ye mwenyewe anajua kiatu alichopewa ni oversize lakini atafanyaje sasa wkt ndo sare ya kazi.
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sema jk ndio hawezi sio mawaziri wake.
     
  6. H

    Hon.MP Senior Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ile ya Vijana na Michezo angalau. Hii inahitaji mtu ambaye hata jicho lake tu linatosha kutoa onyo kali kwa wavunja sheria kama vile ile sura aliyokuwa nayo Marehemu Sokoine! .
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe unashangaa nini? nenda ma ofisini mwa ubalozi wa Tanzania nchi za nje haswaa Urrusi, Ufaransa, Italy na china. maana kuna watu hawana hata sifa za kuitwa mabalozi, lakini wamejipatia ulaji huko.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mtangulizi wake Nahodha naye alikuwa kilaza. Ha ha ha.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we ndo mke wake mdogo nini,? Wenzako wanaleta hoja we unaleta kujipendekeza
     
  10. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi wamkodi Mrema kwa muda, vinginevyo sioni anayeiweza hiyo wizara kati ya magamba wote.
     
  11. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwahilo wala sibishi nakuunga mkono, ushahidi ni pale alipodiriki kumfukuza nape uvccm , nakupendekeza afukuzwe ccm na ujumbe wa nec.lakini mwenyekiti wake akampuuza na kusema si vyema kumfukuza nape ccm.ndo JK akampa udc kule masasi, hoja je kama kweli nape alikuwa na hatia kiasi hicho kwanini ampe udc?na pia kama angekuwa mbovu kiasi hicho kwann ampe kamati ya itikadi na uenezi?hizo zilikuwa jazba na kisasi kwa kuwa nape ni mropokaji alifichua siri ambayo hata mzee wa visent aliificha.mpak leo taarifa hiyo haijatoka na uvccm wako kimya kama mbwa koko.tatizo hapa ni JK mwenyewe kupanga safu za watu wahuni na wakorofi wasiokuwa na tijaa .Kimsingi hata haya mapambano yaliyotokea msanvu ni yeye kaingiza.Na sababu za mantiki kuzuia maandamano hayo ni uonevu tu.

     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,308
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Alipokuwa wizara ya habari michezo na utamaduni alianzisha mchakato wa vazi la taifa ambao haujulikani umeishia wapi hilo ndio tatizo la udokta wa kujipachika
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JK ndo kashindwa kazi sio mawaziri..hao mnawaonea tu jamani
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    God forbid katika watu ambao huwa nakosa imani nao kazini huyu ni mmoja wao!
    yaani amekaa kimasihara masihara sasa alimsukumia Nape azabu zote izo bosi wake akampa UDC huoni kuwa walitaka mpotezea Nape ili asivuluge lile dili la jengo la umoja wa Vijana!
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Ni wizara hiyo hiyo ya mambo ya ndani ikiongozwa na Nchimbi ambayo ndio polisi wake wanawaua raia wasiokuwa na hatia kwa kuwapiga risasi za moto!! Uwezo wa Nchimbi kuongooza wizara ni mdogo kwani hata elimu yake ni ya kuunga unga tu!!
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa natafuta namna ya kumjibu,naona umemaliza
     
  17. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    wewe kama unatafuta basha sema inaonyesha unawashwa wewe?!
     
Loading...