Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya mambo ya ndani: waziri Nchimbi aliunda kamati na si tume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stanley., Sep 6, 2012.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kupitia ITV 'Habari za saa' wamesema kwamba wizara ya mambo ya ndani imetoa taarifa kuwa mh Nchimbi aliunda kamati na si Tume ili kuchunguza kadhia ya mkoani Iringa. Habari zaidi watatoa baadaye. Wadau wa sheria tusaidieni kamati hiyo inanguvu gani kisheria, na tofauti yake na Tume!
     
  2. k

    katalina JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni tume, hoja za Lissu kuhusu uhalali wa wajumbe bado zinataka majibu.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sarakasi zinaanza hata kabla ya kamati/tume kuanza kazi... haya yetu macho na masikio
     
  4. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Malumbano yanahamia kwenye kamati/Tume!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na hapa ndio tayari wameshatutoa kwente reli... wala hatutakuja tujue ukweli wa hili jambo maana naamini yanatengenezwa mazingira ya baadaye kuja kukataa maoni ya kamati/tume. Si ajabu tukaja kuambiwa kuwa kwa kuwa iliyoundwa ni kamati na si tume, basi maamuzi yake hayana nguvu kisheria.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nchimbi alitumia neno gani wakati anaongea na waandishi wa habari? Tume au Kamati? Kama kuna mtu ana record ya press conference yake tafadhali aiweke hapa.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wanakanusha nini wakati Waziri kilaza alisema ni tume? Nani hajui hili? Kaaazi kweli kweli
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    nakumbuka kwenye taarifa ya habari kama alitamka tume..mwenye ile clip ya jana atuwekee humu tumuumbue masharubu nchimbi
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Raisi Dhaifu, Nchimbi Dhaifu na serikali yote dhaifu! Asante sana Tundu Lissu...Kamati/tume mtajibeba mwaka huu
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Yaani anadhani kwa kubadilisha jina peke yake inatosha? If for all intents and purposes, alichokiunda ni tume (na hana mamlaka ya kufanya hivyo), hata akibadili jina haliwezi kuondoa illegality yake! Hivi huyu Nchimbi ni Dr wa nini?

     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    SMU baada ya utangulizi huo alichounda Mh. Waziri ni kamati ndogo ya Wizara au ya Jeshi la Polisi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    I hope ni ya wizara maana ya polisi tayari ipo (IGP). Ingekuwa waliomo kwenye hicho alichikiunda ni watu wa wizarani kwake tu, pengine angeweza kukiita kamati.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wala sishangai ubabaishaji wa wizara hii maana ni kama sinema vile.
     
  14. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli Lissu anaitesa sana CCM na serkali yake! Poleni wanaCCM na serkali yenu!1

    Ahsante sana kamanda Tundu
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tulishasema hii wizara ni maji marefu kwa Nchimbi, haiwezi.
     
  16. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    who cares? vyote ni viini macho, waue wao waunde tume/kamati wao.
     
  17. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kasema akijiuzulu hamuwezi pata waziri kama yeye!!!
     
  18. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alisema ameunda TUME ili kuchunguza mauaji hayo.
     
  19. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hamjui Nchimbi mgonjwa?
     
  20. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hivi sasa kila kitu ni vulululu!
     
Loading...