Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yetu na Ulinzi wa Majini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by H6MohdH6, Oct 28, 2010.

  1. H

    H6MohdH6 Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, hivi mnaona kwamba tangu Shehe Yahya amwahidi Bw Kikwete ulinzi wa majini, yaani mashetani, JK hajaanguka tena? Hii inaonyesha kuwa JK alilikubali pendekezo la Shehe Yahya na amelipokea kwa mikono miwili kwani hata alipotakiwa kulikataa pendekezo hilo la Shehe Yahya hakusema halitaki.

    Shetani anapokupa kitu hakupi bure, lazima anadai malipo, na kawaida ni roho yako. Kwa hiyo shetani anapomfadhili mkuu wa nchi malipo yake ni roho ya nchi nzima. Yaani sote tutakuwa ni watumwa wa shetani.

    Cha ajabu ni kwamba, kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu, uchaguzi mwaka huu unafanyika tarehe 31 Octoba ambayo ndiyo siku ya Mashetani duniani (Halloween day).
    Siku hiyo Ibilisi atakuwa anasubiri kupewa zawadi ya nchi nzima. Je apewe asipewe?
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,723
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana tangu mwaka 2005 vifo vya maalibino ni vingi, na wahusika hawachukuliwi hatua, wengine wanapewa hadhi ya kugombea ubunge huko Kigoma.
     
Loading...