Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR yameiva: Kafulila kuvuliwa uanachama Jumamosi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 14, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika kuhakikisha anapambana na kufunika hoja ya wanachama wanaotaka James Mbatia ajieleze kuhusu kukidhoofisha chama na kuwa kibaraka wa CCM tayari Mbatia amemvua Kafulila Ukatibu mwenezi wa NCCR Taifa na Mwenyekiti wa kina Mama Taifa, Bi Amina pia kavuliwa waadhifa huo.

    Kwakuwa Mbatia anaona Kafulila na wenzake 28 waliosaini waraka wa kutaka ajieleze na apigiwe kura za kutokuwa na imani nae ndipo amechukua jitihada za kuwapunguza wanaoweza kupunguzika, hivyo kwa sasa wamebaki 26, anapanga kupunguza wengine wanne ili apate idadi anayoweza kuishinda, wajumbe hao ni wale wanaoteuliwa na Mwenyekiti ili kuwa wajumbe katika halmashauri kuu..
    tayari kikao cha halmashauri kuu kimeitishwa jumamosi ijayo huku wajumbe wasiomtaka wakiwa hawajajulishwa ili wasihudhurie na hatimaye amvue Kafulila uanachama ili kujilinda, anaona hiyo ndio njia pekee maana hana namna nyingine ya kujinusuru, na baada ya kujibu hoja ameanza kufukuza wauliza hoja kwani hana majibu kwa mujibu wa waraka na ushahidi uliotolewa.
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kichwa cha habari, uhakika 100%, maelezo 45%. Unatabiri au una uhakika na unachosema?
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini ukiwa mwanasiasa na akili ina-cease?
    nimeamua kufanya research baada ya muda nitakuja na findings zangu.
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kasheria haka ka kumvua mtu uanachama halafu anapoteza kila kitu kanakatisha tamaa kama sio kusikitisha. Tulidhani vyama hivi vipya visingekatumia kasheria haka kumbe hata wao kanaonekana kuwafaa! KATIBA MPYA inatakiwa haraka ili tukafutilie mbali. Wenzao CCM walishindwa kukatumia kwa akina Sitta. Wakabuni mpango wa kumwambia abadili jinsia yake ili aendelee na Uspika. Akashindwa. JUzi wamemnyima nishani.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbatia,Kafulila wooooooooote hawafugiki hata uwape nini
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nna hata wewe hufugiki!!!!!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Itakuwa mara yake ya pili katika uanasiasa wake mchanga. Alishawahi kuvuliwa Gamba na Dr Slaa wakati yuko CDM kwa kula njama za kutaka kupora uenyekiti kwa Mbowe. Jasiri haachi asili.
     
  8. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    " The beginning of the end................."
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama habari hii ni ya kweli, si habari njema kwa mustakabali wa upinzani endelevu unaojiandaa kushika dola 2015. Kafulila naye ni muhimu atafute jinsi ya kuchukuliana na viongozi wake, hata kama wanaonesha aina fulani ya udhaifu kiuongozi - kama kweli upo.
     
  10. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapa umenena kaka angu!!!!lakini kumbuka kila mtu ameumbwa na tabia zake!!!wapo wanaovumilia kama wewe na wakina mtatiro!!!na nyinyi wengi ni kwa maslahi yenu baada ya kuutelekeza uhanarakati uliowafikisha hapo!!!!unadhani kafulila alitendwa sahihi chadema!!mbona Zito alimuunga mkono na alisema pasipo kumung'unya maneno kwamba katibu mkuu amekosea!!!ok inaweza ikamgharimu lakin yote katika yote Mungu yupo na yeye ndiye muweza!!!

     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tanzania hakuna siasa, vyama vyote vya upinzani ni CCM A, B, C, D,...,Z.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh heading na maelezo vinajicontradict hebu nirudie kusoma
     
  13. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kama tunadai Katiba Mpya ni lazima tudai Katiba Mpya ndani ya Vyama vyetu vya upinzani ambapo viongozi wete hawako tayari kukosolewa!! Ni dhahiri kwamba , JEMUS MBATI NI CCM na sasa anatekeleza Kazi ya CCM kuwaondoa Wapinzani Bungeni!!!


    Hata kama JEMUS MBATIA atahonga Wajumbe Wa Halmashauri Kuu yote ,Kwa Lengo la Kumuondoa Kafulila hawezi kumuhonga MUNGU ambaye yupo Mbioni KUIONDOA CCM Madarakani ambaye ni mungu wa JEMUS MBATIA.

    Hakuna Shaka kuwa Wananchi tunataka Wapinzani imara Bungeni wenye mtazamo wa kuhoji maswala ya Wizi wa CCM na viongozi walioko Serikalini!!
    Hata hivyo suala linalo endelea katika Vyama vya Upinzani kwa sasa ni migogoro ambayo inafanya wezi wa rasilimali wafurahie.

    Mtazamo wangu kwa hili ni Kwamba mtu PASIPO HAKI HAPANA AMANI na Jemus Mbatia Hawezi kutafuta amani Kwa Kumuondoa kafulila bali ajitazame kama tuhuma anazosema Kafulila ni za kweli bila kujali kibarua cha CCM. Leo Utamuondoa Kafulila Kesho utaondolewa wewe kwani ni vigumu sana kumutetea Mharifu!!!
     
  14. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Taarifa zilizoko ni Kwamba Jemus Mbatia Ni mungu mtu NCCR na anataka kutumia Udikiteta Kumunyang'anya Kadi ya UanaChama kafulila hiyo ndiyo mada hasa Wakati Wajumbe wengi hawapo na VITISHO Vimetawala!!
     
  15. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    haya yalianzia chadema yetu!!!na ndio maana hawa viongozi wa ajbu ajabu kama wakina mbowe ni lazima watoke kwa ustawi wa upinzani
     
  16. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Michael Aweda mimi nakufahamu vizuri na Unasali Kule Kwa Josephati Gwajima kabla ya KKT sasa ni wapi katika bibilia Mungu anashauri kuvumiliana na Viongozi wezi??? Hata yule Ndugu Yako Fredrick Summaye ulimusikia hivi karibuni akilalamika!!!
    Kwa nini CCM wanatuhumiana lakini Hawavuani uanachama na wanaendelea kuiba rasilimali za nchi??
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Madiwani wa Arusha mliwafanyaje CHADEMA? Au umesahau mara hii!
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya kaisari....................................
     
  19. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Wewe mwanachadema ntogwisangu,

    1 Unawezaje kuwa mwanachadema unayeongozwa na viongozi wa ajabu ajabu. Mtoto wa nyoka ni nyoka. Anayeongozwa viogozi wa ajabu ajabu yeye anakuwaje? Narudia, nina mashaka na uanachadema wako.
    2) Kama wewe ni mwanachadema umekosea kanuni na taratibu kuwapinga viongozi wako hadharani kwa staili ya ccm. Humtaki Dr Slaa, Mbowe na Mimi unadai nimeacha uanaharakati. Ndani Chadema wewe unamkubali nani?
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi James Mbatia anafanya kazi gani? au biashara gani au anapataje kula yake ya kila siku?

    Naomba majibu ya kweli kama hujui shut up!
     
Loading...