Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Corporate ni wazembe sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ureni, Oct 30, 2012.

  1. u

    ureni JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Niko hapa NBC corporate kudeposit fedha kuna foleni kubwa na kuna caunter zaidi ya 7 lakini teller ni mmoja tu,tumejaribu kuulizia tatizo ni nini wanasema wengine wanaumwa,huu ni uzembe wa hali ya juu tumepanga foleni hapa zaidi ya masaa mawili kwa mtindo huu sisi watz tutabaki kuwa masikini wa wakuomba misaada tu kama mpaka usimamizi tu tunashindwa.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    In this age of time, if you continue using cash you are doomed!!!
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu,wenzako tunaweka pesa kwenye vibubu!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nbc ndio benki inayolipa mishahara kidogo sana (kwa wafanyakazi wanaoonana na mteja moja kwa moja, ie makeshia, watoa huduma za maulizo na wapokea wageni). Watu hawa hawathaminiwi kabisa na daraja lao ni BB, walikuwa wakiitwa Bank Clerks, sasa wanaitwa Bank Officers.
    Mishahara yao ni duni mno, licha ya kuwa wafanyakazi wa benki hiyohiyo mishahara yao ni mikubwa mno.
    Morali yao ya kufanya kazi ni ndogo, muda mwingi ni wagonjwa wa stress na dipression.
    Wao ndo wako busy na bahasha zao mkononi kusambaza cv's, je huo muda ambao mteja anataka huduma nzuri atapata wapi???
    Hawa wafanyakazi wa chini baada ya kupeleka kero zao kwa Mafuru, mafuru aliwaambia kama hawaridhiki na mishahara walambe lapa, kwa hasira watu hawa wakamtengenezea zengwe Mafuru hadi akasima,ishwa kazi.
    Leo bank hall hamna staff , kuna kimgomo cha chinichini, Mafuru ajue hilo
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wanatengeneza overtime hao. Haiwezekani waumwe wote kwa pa1 au watakuwa wanableed

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aiseee mbona wanaturingishia na visuti vyao humu mjini
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    are u serious,hadi wanaume?
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aisee mkuu umenena ukweli,kuna mgomo manake hata ukiangalia huyo teller mmoja aliyebaki unakuta anamhudumia mteja mmoja kwa kama dk20 hivi anakuaslow kweli inaonekana kuna issue
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna bank special zinadeal na corporate tu! mfano FBME BANK LTD! wanafungua tawi na head offices zao zitahamia kinondoni hapo karibu na ubalozi wa india! ila kwa sasa nendeni hamieni tawi lao kubwa la samora, pembeni ya azania bank, mimi boss wangu amefungua hapo! we dont regreat! tena tukitaka huduma ya haraka wanafanya cash collection na wanakufuata ulipo! ni expert wa CORPORATE! jaribu uone, nways pole sana!
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Kwani wanaweza kuwa wanableed wengi namna hiyo kwa wakati mmoja?kama ni hivyo basi manegement yao itabidi ifanye genda balance katika kuemploy waweke na wanaume pia wa kutosha,ili wakija kubleed kwa mpigo tusipate impact kama hiyo tena
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeandikaje thread hii ukiwa kwenye foleni? Au ulienda juzi ndo unaleta uzi leo
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    unapigia debe FBMB!! au wewe ni teller au secretary wa CEO??
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna jf mobile,sio lazima uonyeshe ujinga wako humu!!
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mafuru ana taarifa na huo uzembe?
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Humu JF kuna mburula wanaitaji tuition! usichoke kutoa shule! Mwenyezi mungu atakulipa.
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wameshindwa kumng'oa kwa skendo, sasa wanataka kutimua wateja, ili mwisho wa muhu.a benki ionekane inaendeshwa kwa hasara. Weusi wengi hawafurahishwi na Mafuru. Mafuru ni mbaguzi, anakundi lake, hilo ndilo linalofaidi bonus na mishahara minono
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapana mkuu! ni mteja wao mzuri muda mrefu sana, na sijawahi lalamika wala kujuta! sipendi kwa banker, it wasn't my dream. hope nimekujibu!
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Federal bank of middle East,HQ iko pale samora avenue karibu na askari monument.okay cacico nimekusoma.
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Waombe FBME kazi ya marketing....you are good cacico :glasses-nerdy:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nbc.....

    Kuna jamaa yangu wiki iliyopita alikuwa analia wamekomba 1m kwenye akaunti yake
     
Loading...