Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kutengeneza virusi asiyekuwa na madhara?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jan 18, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Heshima kwenu wakuu wote wa jf hususan kitengo hichi cha sayansi na tekn.mimi nahitaji kutengeneza virus asie kuwa na madhara.najua humu ndani mpo wakali wa mambo haya. Mnielekeze hatua kwa hatua.LENGO NI KUJIFUNZA SINA MAANA TOFAUTI.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kujifunza kuwa e-terrorist? Ni program kama nyingine. Kwa nini usijifunzoe kitu kingine? Test utofanyia wapi?
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukijua utatengeneza mwenye madhara.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu kinaitwa virus kisicho na madhara
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! Jaribu kwanza kujifunza virus nini, kuna aina kibao za virus mpaka sasa; kila moja ana misheni tofauti anapofanikiwa kuingia katika mashine yako na kulingana na alivyoagizwa na mtengenezaji! Unapoongelea "madhara"-kile kitendo cha kuvamia mashine ya mtu na kuanza kuiagiza ifanye vitu tofauti na matakwa ya mmiliki tayari hayo ni madhara!!! Najua hauna knowledge yoyote ya programming, lakn sijajua wewe unataka kutengeneza "chumaulete" la kuchuma vitu gani, yaani malengo yako hasa ni nini!
    Ingekaa vizuri zaidi kama ungeuliza " Computer Virus ni nini, na madhara yake ni nini katika computer?"
    Naamini ungepata maelezo ya kina kutoka kwa wabobezi wa mambo hayo, wamejaa kibao humu ndani utawaona tu!
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    safi sana mkuu nimekusoma vizuri.kweli sina knowledge ya programming,naweza kusema ni kitu kimekuja tu auto kichwani. nakumbuka niliwahi kuona virus mmoja anajina la raila odinga wa kenya nikajiuliza hivi hata kwenye kampeni watu wanashirikisha virus kujinadi? ok mkuu mimi binafsi nilidhani ni ishu ndogo tu.kama ambavyo mtu anaweza kuelekeza mtu jinsi ya kufomati computer au ku divert simu iende kwa mtu mwingine nk.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Virus ni program kama nyingine..... Sasa kama haina madhara haitaitwa virus tena bali itakuwa ni program kwa kuanzia mafunzo yako soma hapa
    How do I create a computer virus?
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    umesema kweli ukijua hapa utajua pale.kwuwa ni kitu kisicho na maana sana kkwangu tofauti na kujifunza ngoja ni achane nacho.nashukuru mkubwa.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    No sio kwamba huache virus ni programs zenye madhara thats why they are called viruses, so you need to learn how to program...
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kaka nashukuru sana umenipa link nimeona nimefurahi japo kumbe ni kosa la jinai. ngoja nigonge thanks
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu watu wamenitisha nikaogopa jinai
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu unaajenda gani ya siri tena virus lazima awe na madhara ila yanatofautiana kulingana na kusudio la mtengenezaji ungekuwa karibu ningekwambia acha bluetooth ya cm yako on nikutumie wachache ukaangaike now kdogo mkuu
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    yaani kaka umenikatiri ile mbaya coz nilikuja kwako hukunpa ngoja nipate mautundu humu jf nikija kwako nikuwa full nodo.mean nitatengeneza virus mmoja kabambe. nita m rename SLAVE au DR.4Ne(joking)
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uwezi kuamini nipo full protected firewall za nguvu mm tu nitakuwa na access ya kuchungulia kwko
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    haya bana ngoja niisome fresh hiyo link iliyowekwa na brother.na wewe unatakakiwa uniongezee maujuzi ili nikichanganya hapa na pale mambo yaende sawia.
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh I can smell something
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nenda google mkuu kuna kila kitu unachohitaji!
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    safi sana mkuu
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu sana unajua me si mchoyo
     
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kaka mimi najua sana wewe maujanja huwa ungawa tu.sijasahau ulivyo nisaidia lile box VEPRO.
     
Loading...