Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweka 'koma' (,) JF Leo...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jul 29, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo sentesi ndefu, haikosi kuwa na koma.
    Nami leo naomba niweke koma kwa utumiaji wangu wa JF.
    Kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu,
    ninasikitika kuwataarifu wote kuwa tangu leo (29th July 2011) jioni
    Mimi MENTOR bin MENTOR...sitakuwa nanyi tena hapa Jamvini
    kwa muda mrefu kiasi.
    Inaniuma sana kwamba jambo hili ni lazima litokee,
    ila ninaamini yote ni mema.

    Ndugu, marafiki na jamaa tulifahamiana hapa jamvini,
    napenda kuwashukuru sana kwa uwepo wenu maishani mwangu.

    Nawashukuru kwa maoni, maonyo, mafundisho, vichekesho na maelezo yote mliyonipa kwa muda wote
    niliokuwa nanyi hapa.
    I consider it a great privilege and an honour to have known you..I don't take it for granted, not for a single while!

    Kama wahenga walivyosema, "Vikombe kwenye sinia, havikosi kugongana", nami natambua kuwa pamoja na yote ya furaha
    yaliyotokea hapa jukwaani kwa mchango wangu, lazima kuna wale niliowakwaza.
    Ninaomba, tena kwa unyenyekevu wote, mnisamehe...
    Sitajitetea kwa ubinadamu (though to err is human), ila najua kuna ambayo yangeweza kuepukika..
    Mniwie radhi kwani pia, "to forgive is divine!"

    Nitawamiss sana wandugu..na labda (just maybe...maana taarifa zisizothibitishwa za kiintelijensia zinasema hilo haliwezekani)
    niendapo nitapata ka mwanya ka kuingia hapa..lazima nitawajulia hali.
    Ila kama haitatokea hivyo..basi chukieni uzi huu kama kiashiria cha upendo wangu kwenu.

    Ningependa kumtaja kila mmoja kwa jina na mchango wake katika maisha yangu..lakini najua sitamaliza na wala sitaweza.
    Kwa niaba yenu nimtaje Vivian..my sweet darling..c u jioni!!!
    Dada Asha..the big sis av never had.
    Basi, kwa hivyo niseme tu..I WILL MISS YOU ALL!
    NAWAPENDA SANA NA MUNGU AWABARIKI.


    PS: Be the Change You Want to See Around You.

    UPDATE YA POST #38

    Back to topic:
    Nilitaka niwataje wote, wa kike na kiume, ila nilijua wengine ningewasahau..
    However, isingelikuwa haki kama ningeacha kumtaja kipenzi changu cha roho...sabuni ya moyo, waridi la roho yangu...VIVIAN.
    Na dada Asha is the only big sis I have..nilipofika hapo nikakumbuka wengine woooote..
    Kina Babu Aspirin na Mzee Mwanakijiji,
    Dada zangu; Lizzy, Blaki Woman, Afrodenzi, Husninyo, Esperance, Bht, Zion Daughter, Gaga, Okada, First lady, Rose1980, Ma'swagga, Lady N, Sweet lady, Regia, et al..
    mama; FF,
    shemeji Kaizer,
    wagonjwa; Malaria sugu, Amoeba, Minyoo, et al
    watani NN, Senator, Zumbemkuu, my best friends Kbd, King'asti, MTM, First Born, Gugwe, Babkey et al..
    washkaji zangu kina The Boss, The Finest, Maba, Voice of Reason, SMU, MTM, Acid, Sulpha, TF, FT, BJ, Elli, Eiyer, Hashy, Memo, Tanmo, Lole, wa Ndima et al..
    Wapendwa; Kerren Hapuch, et al
    Wadau wa kuandika; Kiranga (naendelea kukuombea uokoke), Rev. Kishoka, Ulimakafu, Susuviri, Jasusi, Ben, Sizinga et al
    Wabishi; Saint Ivuga (hons), Rev Fr Masanilo (hons), Bujibuji, Maskini Jeuri, Fidel 80 et al
    Watata; Tusker baridi, Steve Diii, Da womanizer, Maalim Jumar, Katavi, Chimunguru, Jeykey et al
    Mswahili; X-paster
    Sura mbaya; Rejao et al
    Wadau wa michezo; Rutashubanyuma, Balantanda, et al
    Moderators; Paw, Snail, Invisible, et al...
    Formsix leavers; Vanpopeye, Apolinary, et al..(msinichakachulie dada yangu mkikutana huko vyuoni)
    Wa kwetu; Mamndenyi, Mkirua, et al
    Entrepreneurs; LAT, NxtMillionaire, et al
    Halafu kuna kina nyie; enzi nikijiunga hapa mlikuwa so active and i used to admire ur posts sana...
    aisee ni wengi..siwezi kumaliza...kwa ujumla wote...
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani usiondokeeeeee sijui nilie ili ubaki????(((sob sob sob)))
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakutakia Maisha mema. We will miss u too.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I am still getting to the idea... I am so SAD.

    Take the following dedication.. From Judged Edge


    (talkin)
    Sometimes
    What may be the best thing
    For you to do
    Sometimes thats the hardest thing
    For you to do
    And that, that's real you know 'cause
    I know I love you
    I know how I feel about you
    But I also know that don't
    Make everything aight
    And for that reason
    I gotta say goodbye

    Tell me
    Have you ever been in a
    a situation where the best thing you could do
    Was the hardest thing
    You've ever done (The hardest thing you've ever done)
    But you tried to do
    What's right
    And I know deep down inside
    That I really wanna be
    There by your side
    But I can't stand to see you cry
    Not when it's because of me
    Yeah, yeah, yeah

    (chorus 1)
    When it's over baby {its over baby}
    I'll never love another (i'll never love another)
    I'm always thinking of her
    I'm doing this because of her

    (chorus 2)
    and I don't wanna say goodbye
    I don't wanna let her see me cry
    Looking out the window and
    wonderin' why
    Did we have to
    Say all those things
    That we said last night (that we said last night)
    Baby
    I don't wanna say goodbye
    So I'm just standing here
    Wondering why
    Just don't like to
    See you when you cry
    So I'mma say goodbye

    what you think cause
    I packed your stuff
    That inside I aint really
    Really cracking up?
    'Cause you're wrong
    I just hide it good
    'Cause I know that's
    What you need girl
    And there's more to life
    Than loving yourself
    You gotta learn to
    Love somebody else, yeah
    And that's why I
    Do the things that I do
    Oh

    (chorus)

    Aint no one in this world that can ever take your place
    all the love that we shared it can never be erased
    and I know that, that it hurts so bad
    and i'm sorry, you were the best i had.

    (repeat ^ 'til fade)

    With Abudant Love from your one and only sis....
     
  5. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The hardest part of any friendship is when it's time to say goodbye. As much as we might like things to stay the same, change is an inevitable part of life. The universe may seem huge and the rift between friends on opposite side of the world may seem a great distance. There are many tools available with which we can communicate, but even without these tools there is a secret that only real friends know, and it is this. All the mountains and valleys in the world cannot separate friends whose hearts are as one.

    KWAHERI BANA RAFIKI
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    omg! is there anything i can do to make u stay? plzzzzzz
     
  7. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We all go through life with the love of friends and family
    Even though we know they will all leave us eventually
    Never knowing where the future might lead you
    No worries though, there is a ..........

     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    JS, if tears would help, trust me, I'd have cried a river ili niweze kuendelea kubaki hapa.
    Don't cry, utanifanya na mimi nilie zaidi...futa machozi piga moyo konde
    na unitakie safari njema.
    Nitarudi, its just a comma...
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana ndugu,
    Nitakumiss sana!!

    Tuombeane kwa Mola nirudi salama...
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu unaenda wapi?
    kuna kitu gani kimekufanya ufanye uamuzi huo?
    naomba tueleze kama umeona jf haina mpango,tafadhali mkuu tupe hiyo taarifa
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Dada Asha,
    nashukuru for the dedication..I hate to say GOODBYE..
    so for you I'l say, "CHEERIO I'LL BE BACK SOON."
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Hey buddy, I remember u from tym back..ulipotea!!
    But nafurahi kujua u r fine..
    It is truly hard to say goodbye...but the good thing is, "Milima haikutani, bali binadamu hukutana."
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Haha..change ur avatar!lol..no..don't, jus joking!

    My dear..kama ukinipa kazi UN anything to do with social welfare..i will stay!
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    No worries Kimatire,
    There is hope for tomorrow..sipo JF physically but spiritually tupo pamoja!
    Endeleza kazi nzuri uifanyayo..i admire your posts btw.
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mentor unaenda fanya kazi usalama wa taifa ?
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    tutakumiss sana jamvini.......Mungu akulinde ufike salama urudi salama uwe pamoja nasi tena
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Mkuu, niendapo ni siri ya kiintelijensia,lol! anyway..naenda sehemu ya mbali ambapo hakuna intaneti kaka..
    Sababu ya mimi kuondoka haihusiani kwa vyovyote na Jukwaa hili maridhawa...ni sababu za kikazi tu!
    Ubarikiwe sana...
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mentor bado upo? si umeshaaga!
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Haha..nice bet bro...almost!
    Sulphadoxine...nitamiss michango yako ya kiutaniutani ila yenye kufikisha ujumbe panapo...I will surely miss the mystery Sulpha!
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    BW, I will miss you my dia...najisikia kulengwa na machozi sasa...
    Amen to your prayers..I will come back..
    nami naomba Mungu akulinde nirudipo niwakute wote mpo salama!!!
     
Loading...