Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweaje kutrack cm yangu iliopotea??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kiherehere, Jun 14, 2012.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimepoteza cm yangu ambayo kwa kifupi niliifanya kama portable drive yangu, ni Android MI-300 na nime i"SYNC" na google account am not sure kama inaweza kunisaidia kwa jinsi yeyote.

    Wadau nimejisalimisha jamvini nipewe muongozo
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ipo mtandao upi?
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tembelea hapa, www.datarecovery.co.tz au kol namba 0769199999 kwa maelezo zaidi jinc ya ku trac iyo cm yako mkuu
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thannks Chipukizi ila iko mtandao wa tigo
     
  5. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    MH kama hukuifanyia tracking system, kwa ku insatall itakuwa ngumu,ila kwa faida ya wengine wenye samsung, kalibu aina zote , ingia kwenye setting, then security, chini kabisa utakuta kumeandikwa mobile tracker, ukifungua itakuomba password, samsung zote default password ni 00000000, vizuri uibadilishe, hapo utaombwa uingize namba za simu mbili za watu wako wa karibu. then save.
    nini kinatokea simu hiyo ikiibiwa mtu atakapo weka laini yake ile namba anayotumia inatuma sms automaticaly kwenye zile namba mbili hivyo inakuwa rahisi kujua nani anaitumia simu yako kwa wakati huo.zingatia hata wewe mwenyewe ukiweka kinyume na ile laini yako uliyosetia pia itakuwa inatuma sms kila inapow
    ashwa.
     
  6. j

    julyy Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hiiyangu ina andika network error
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na nokia vipi!
     
Loading...