Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawakubali Voice of Reason na Babalao

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BLUE BALAA, Jan 31, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wapenzi wa business forum hawa jamaa ni walimu wazuri sana. Siku zote huwa wanasoma thread na kutoa ushauri accordingly. Haka kama haulewi kitu Voice or Reason na Babalao watakuelewesha taratibu na mpaka utaelewa.

    Binafsi nashukuru and I am giving you big ups.
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nakubaliana na wewe.. lakini naomba kuongezea MALILA.. huyu jamaa balaa katika masuala ya kilimo (refer post zake).
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu asante sana I really Appreciate lakini ukweli ni kwamba wote tunajifunza mengi kutoka kwa kila mtu, nadhani Forum ni njia muhimu ya kupeana ushauri ninapokosea mwingine anarekebisha, na kuongezea na kama kuna vitu nilikuwa sivijui najifunza..... Nawapa Big Up wadau wote wa JF na Management ya JF...., Nimegundua hapa kuna talent za kutosha na tukizitumia vema tutafanikiwa mengi
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nawakubali sana. Hasa VOR.
     
  5. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi watakua walimu wa stadi za maisha.
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    VoR yuko kila kona! Pia 3D mcangiaji mzuri na Malila.......na kila mwanaJF anayechangia kona hii!:clap2:
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakika jamaa wanamchango mkubwa sana hapa JF.Mungu awabariki.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bug up to you VoR and BabaLao,

    Mie si mwenyeji sana hapa lakini nawakubali sana tu!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa, VOR ana kipaji katika kuelimisha kuhusu masuala mbali mbali ya maisha... Kwa kweli kila bandiko lake ninalosoma huwa kuna kitu najifunza....

    Mungu akubariki VOR.........
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Both are smart & firm on issues, calm, independent and wisely, friendlier.
    I lov reading their threads tena keenful
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ameen
     
  12. babalao

    babalao Forum Spammer

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi Babalao Nimepokea pongezi hizi kwa mikono miwili lakini namuomba mwenyezi Mungu ili anipe unyenyekevu nisije nikavimba kichwa nikajiona ninajua kuliko wengine, falsafa yangu ni kuendelea kujifunza mpaka mwisho wa uhai wangu. Asanteni kwa kunipongeza naomba kwa wale mnaotaka tuonane ana kwa ana mje Chai Day tarehe 5/2/2011 nitakuwepo na nina vitu adimu nitakuwa navyo bila kusahau, nitakuwa na kitabu changu maarufu- Mbinu za biashara na maarifa ya kupata pesa na utajiri. Nampongeza pia Voice of reason japo sikumbuki kusoma threads zake sasa nitaanza kuzisoma. Maoni yangu kuhusu JF ninapenda michango ya watu wote kwani hapa tunapingana bila kupigana tunaelimishana tunajenga urafiki na umoja pia tunapata burudani tosha na kukosoana pale ambapo mtu anapokosea haya ndiyo maisha. JF kuna vipaji vichwa BIG UP JF
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu tumekutana once or twice kwenye posts na kuna hii hapa ambapo ulichangia ninakujibu lakini nadhani haujapata muda wa kurudi hapa http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/98843-utajiri-sio-uchawi-akili-au-bahati%85-ni-kanuni-tu%85.html I would really like to continue the discussion nadhani ulichangia post #09 nikakujibu #10.... Asante and really appreciate mchango wako and all JF members.., and through discussions we all become better.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mm na wakubali hawa watu 2 na nimefurai nimebahatika kuonana na babalao na nikichwa kwelikweli hope one day nitaonana na voice of reason naipenda JF nimepata marafiki vichwa kila nyanja muhimu
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chai day ndo wapi huko?
     
  16. babalao

    babalao Forum Spammer

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chai Day ulikuwa mkutano wa wana JF kujadili kuhusu kilimo. Ilifanyika siku ya jumamosi tarehe 5/2/2011 pale Lunch time hotel opposite UDSM Hostel. Kama hukufika subiri nyingine itaitishwa hivi karibuni.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nauliza tu. U tajiri kiasi gani mkuu? Hizo mbinu umejaribu kuzitumia na ukaona zinafanya kazi? How valid and reliable is your book relative to our business environment?
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hata mimi sitaki kuficha pongezi kwa watu ambao ni msaada mkubwa katika jukwaa hili , kweli VOR na Babalao bila kumsahau LAT ni watu wamhimu sana .
    we appreaciate u guyz for ur devotion and service pertaining to advice and consultations
     
  19. babalao

    babalao Forum Spammer

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Raia fulani tafsiri ya utajiri ni kuwa na mbinu za kukujengea uwezo wa kipesa na mali za kukuwezesha kununua chochote unachohitaji ukizijua hizo mbinu zitakusaidia. Mimi mwenyewe ninazitumia mbinu hizi kwa mfano mimi ni mwajiriwa bado, lakini kwa kutumia mbinu zilizomo kwenye kitabu changu ninao uwezo wa kuingiza kipato changu ninacholipwa na mwajiri wangu kwa mwezi mmoja kwa kazi yangu binafsi ya siku 1. Kitabu hiki ni Kinazo success stories kwa mfano mtu mmoja anaitwa Komba yuko Songea alikinunua kitabu changu mwanzoni mwa mwaka 2010 mwishoni mwa mwaka huo nilimtembelea na kukuta maisha yake yamebadilika. Yeye alikuwa mkulima wa kawaida baada ya mwaka mmoja alikuwa anamiliki mashine ya kusaga na kufungua biashara ya ukandarasi, Shuguli zake zote zilikua zikienda vizuri na zinamwingizia pesa nyingi, Kitabu changu kimewawezesha watu 2 kutunga vitabu na kuanza kujiingizia kipato.
     
  20. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bilashaka majemedali pongezi ziwafikie Babalao,Voice,Malila,Kanyagio,N mzalendo,Lazydog,Cheusimangara,Stretmastar,Ngombezi na wote wana JF kwaujumla napia wote wlio Fika siku ya chai wamenyesha uwezo wa JF na wametupa moyo nasisi hivyo faneni kweli jamani JF inatisha simchezo vichwa vimeaa humu
    pia nashukuru jopo zima lilosimamia kuhakikisha kikao kinafanyika mkuu Kanyagio juhudi zako zimeonekana kama ulivyosema kwenye siginecha yako UOGAWAKO NDIO UMASIKINIWAKO.mkuu hukuogopa kuacha shughuli zako nakutumikia kuhakikisha kikao kinafanyi
    Wakuu mbarikiwe
     
Loading...