Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza(mini bus) dala dala

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by newmzalendo, Jun 3, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimeamu kuuza minibus yangu dala dala
    seating capacity 24 seats
    imported in 2010 january
    bei milioni 11

    sababu ya kuuza:nimeamua kupunguaza magari ,nabadilisha biashara - kuwekeza zaidi ktk ufugaji na kilimo
    0787985161
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Imported 2010? Mill. 11? mkuu ni minibus ya aina gani? ilitengenezwa lini? Ilipata ajali nini?
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu ni ya mwaka 2001,hiyo bei ni sahii na haipungui sinahaja ya kuanza na milioni 14 ili ipungue,na haijawahi kupata ajali ,kma nilivyosema nimeamua kupunguza magari na kuongeza nguvu ktk kilimo na ufugaji najiandaa kuondokana na vurugu za city life
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni make gani? ingekuwa vizuri ukiweka details za kutosha ili kupunguza maswali ya mnunuzi mtarajiwa kama , aina ya gari, km ilizotembea mpaka sasa ina piga mzigo wapi - route, kama ina tatizo linalotakiwa kurekebishwa n.k pamoja na picha za gari.
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nita upload picha soon kupunguza maswali
     
Loading...