Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja na matofali bei chee 2,800,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Qulfayaqul, Aug 5, 2010.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf nimetingwa nauza kiwanja na matofali kama 580, kiwanja kina ukubwa wa 25mx20m na ninauza kwa 2,800,000/=, location: kiwanja kipo kivule kitunda ukifika Banana unashuka then unapanda magali ya kivule yanapita kitunda mpaka huko, kipo karibu na shule mbili za sekondari. Matofali nauza kwa Tshs 650 kila tofali.
    Mawasilano simu namba 0713-357542
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp Kiwanja peke yake unaweza ukauza?
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hellow,
    barabara inaingia mpaka kwenye kiwanja?,
    kimepimwa?
     
  4. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kiji plot ambacho hakijapimwa thats why ni kiwanja peke yake, umiliki wake ni ule wa kuandikishiana kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa na nina documents zote za umiliki.
     
  5. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakijapimwa kaka ila nina haki zote za kukimiliki kutoka serikali za mitaa na kipo kama mita 500 kutoka barabarani yaani katika kituo cha daladala.
     
Loading...